• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

JuRay-Duan

Ôi.!!! sao trông ngon thế kia..!!!!......
(Cái bánh kem ý)

Pé kháu khỉnh quá, chúc pé mau ăn chóng lớn để sau này nối nghiệp cha (kô biết là đi dạy học hay đi VH pm đây) ^^!!!^^!!!

jimmyvn88

CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC VIP NGUYỄN TRẦN DŨNG

CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC VIP NGUYỄN TRẦN DŨNG=D>

Ngày mai ( 10/01/2010 ) VIP Nguyễn Trần Dũng (NGUYENTRANDUNG ) sẽ "vào tù" à nhầm lên xe hoa chứ:))
Anh em vào gửi lời chúc tới đôi trẻ nào.
Tặng Dũng bánh cười nè nha:D
Rất tiếc là chưa kịp biết tên Phu nhân của bác Dũng nhà ta.
Do đám cưới tại Sóc Trăng nên mình ko tới dự đc, xin gửi lời chúc Hạnh phúc tới 2 bạn, Chúc 2 bạn đầu bạc răng long bên nhau, sinh đc những đứa trẻ mụ mẫm...
Vip Dũng lấy vợ xong nhớ truyền đạt kinh nghiệm cho anh em nha:D

Anh em ta cùng nhậu nào:
Đây là của đôi uyên ương:

Của anh em PV đây:
ruou%20tu%20che%20du%20chua%20duoc%20cong%20bo%20chat%20luong%20san%20pham%20van%20duoc%20vo%20tu%20bay%20ban%20tai%20nha%20hang%20Ngoc%20Khanh.jpg

Thế xem ra ko đủ rượu rồi, Phải thế nè mới tạm đủ nè:))

MinhThang

Manager
Trời quay được cảnh chuẩn bị rượi của nhà Dũng nữa hả? hoành tráng thế.

Chúc em Trăm năm hạnh phúc nhé! Sinh con đầu lòng không gái thì trai.

saodoingoi142

Moderator
Òa!!! ;;) Một ngày trọng đại cho Symbian và cả Ngôi nhà PDAViet chúng ta!!!=D>;)

CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC DŨNG NHÉ!Chúc bạn trăm năm hạnh phúc_Duyên đẹp bền lâu!!! =D>;);;)

THCN

CHÚC MỪNG VIP DŨNG TRĂM NĂM HẠNH PHÚC!

Đây là quà cưới nhé:

Cái này để anh em PDAVIET mình nhậu:

Cái này là sau khi tàn cuộc anh em mình đi tăng 2::)):)):))

kakalot29307

TRẦN DŨNG HẠNH PHÚC NHÉ .NHỚ ĐỂ SỨC LÊN DĐ NỮA NHÉ =))=))HI HI .ĐÙA VUI TÝ NHA .CHÚC TRẦN DŨNG TRĂM NĂM HẠNH PHÚC -ĐẦU CÓ BẠC TÌNH KHÔNG BẠC-RĂNG CÓ LONG NHƯNG HẠNH PHÚC MÃI CHẶT BỀN

onlylove80

CHÚC NGUYỄN TRẦN DŨNG NHÀ TA TRĂM NĂM HẠNH PHÚC-SỚM SINH QÚY TỬ ĐẦU LÒNG 100% nào. 1..2..3 z0.

Thangnd31082

Chúc vợ chồng em hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống ! =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Lúc xong nhiệm vụ nhớ quay lại PV làm một topic chia sẻ sử dụng Python nhé ! Chú là hay giấu nghề lắm đấy !:))

Status
Không mở trả lời sau này.