• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

Thangnd31082

Thêm ảnh của cháu chụp trên di động nữa nè, cái này là ảnh thiệt chưa qua chế tác gì cả ::D

Cháu còn rất chăm học nữa cơ :

Vừa học , vừa nhắc nhở các anh chị con bác cũng phải học chuyên tâm vào

Thangnd31082

Và đây là truyền nhân của tớ _ Đội ngũ kế cận của PDAV tương lai đó

Alo Bác MINHTHANG cùng chú KJ đâu rồi ạ ! Cho cháu quản lý box v2 với nhé !

MinhThang

Manager
Chúc mừng Sinh nhất bé Thanh Thảo, Bác chúc con ăn nó chóng lớn,ngoan ngoãn, giống Mẹ cho đẹp chứ giống Ba là ế nghe con.

Thangnd31082

Chúc mừng Sinh nhất bé Thanh Thảo, Bác chúc con ăn nó chóng lớn,ngoan ngoãn, giống Mẹ cho đẹp chứ giống Ba là ế nghe con.

Ặc ! vậy thì Chít em rồi , mấy cô đang nhìn kìa !:-??

Show cuối về thể loại ảnh nè, các chú các bác xem nhé ::D

1. Ôi chao lướt Web mãi chẳng có ai click thanks cho cháu cả, cháu buổn ngủ quá ( hơi thiếu ý tứ chút nhưng mà dù thô nhưng nó thật )

2.Được rồi ngủ thôi ! ( quá thánh thiện nhưng mà nó mà thức giấc là liệu hồn đấy)

3. Ồ đã quá ! Vươn vai cái nào rồi ta dậy vào PDAVIET.NET SPAM chút cho các bác MOD có việc làm nào !

4.
Ấy chết vậy là bị bà bế mất rồi , mình phải giả vờ hiền hiền thì mới có thể được lướt WEB với bố, hôm qua chat với một anh trông "Bụ" ra phết !

5. Vậy là xong , qua mặt được bà rồi, Bố ơi con tới đây !

6. Chát xong rồi, bây giờ mình làm gì nhỉ ?

7. À ta đi dọn dẹp cái đã, mình không muốn là một người thiếu trách nhiệm ! Tuổi nhỏ làm việc nhỏ , Bố vẫn dạy thế mà !

8.Giờ thì làm gì ? À nhớ rồi "Ta đi là ta đi ... tắm ! Tình cốp ! Tình tình tình cốp ! ... "

9. Tắm táp xong rồi thì ... lại bù đầu vào Việt hóa Symbian với bố thôi !

THANKS mọi người đã quan tâm, mai up mấy video của cháu lên YT cho các cô , các chú , các bác cùng ngự lãm ! và !

DreamLand

Chúc mừng Sinh nhật pé yêu! Chúc pé yêu nhà ta ngoan, chóng lớn,xinh đẹp, học giỏi !
HAPPY BIRTHDAY TO THANH THẢO!
PS. Sau này anh cho bé gia nhập PV nhe anh!

Anh mãi luôn là tấm gương cho pé Thanh Thảo nhe.
HiHi
Chúc anh gia đình anh hạnh phúc!

MinhThang

Manager
Sinh Nhật của con mà không thấy Mẹ nó đâu cả :-?
Làm 1 tấm xem nó giống Ba hay Mẹ chứ, kẻo anh em lại thắc mắc không biết bé Thảo giống ai đây?

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng bé Thanh Thảo nhé! Chúc bé mau ăn chóng lớn, hy vọng PV sẽ có Điều hành viên nữ tại S60 trong tương lai :D
Phải hơn cha chứ, cha thì chắc đến VIP là hết vì spam quá >:)

DreamLand

Làm 1 tấm xem nó giống Ba hay Mẹ chứ, kẻo anh em lại thắc mắc không biết bé Thảo giống ai đây?
hehe!Em cũng có ý như anh MinhThang, Anh Thangnd cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan đi nak, Take picture cả gia đình luôn yk anh!

Thangnd31082

hehe!Em cũng có ý như anh MinhThang, Anh Thangnd cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan đi nak, Take picture cả gia đình luôn yk anh!

He he ! Giống bố là yên tâm nhất rồi !

Chúc mừng bé Thanh Thảo nhé! Chúc bé mau ăn chóng lớn, hy vọng PV sẽ có Điều hành viên nữ tại S60 trong tương lai :D
Phải hơn cha chứ, cha thì chắc đến VIP là hết vì spam quá >:)

Ấy chết em nói thế thì anh còn gì động lực phấn đấu nữa ? EM xem nè :
SPAM
là một khái niệm không được định nghĩa một cách chính xác ! Người ta chỉ đưa ra hình ảnh về SPAM, nó phụ thuộc vào ý chí chủ quan và tâm trạng của mỗi người và đặc biệt muốn SPAM được bạn cũng phải là một người có năng khiếu !>:):D

Ví dụ bài này lúc KJ phải 4mart máy và cài lại toàn bộ PM thì là SPAM còn lúc này thấy vui vui thì không bị xóa bài

Giờ này chắc đang theo đè mẹ nó để chộp mấy tầm hình úp lên cho anh em đây!

Tiên cơ bất khả lộ anh à ! Vợ em bảo thế !

Caominh171

Chúc pé Thảo hay ăn chóng lớn, anh nhớ đào tạo cho pé thành 1 dự bị viên xuất sắc cho PV nhé!!

Àh wên, chúc pé càng lớn càng dễ xương, học giỏi nghén!!!

xuandung11a2

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật bé Thanh Thảo nhé.Cháu bé xinh xắn quá.
À anh chủ Topic cho xem dung nhan anh và chị nhà mình tí nhểy.:D

Thangnd31082

Chúc mừng sinh nhật cháu yêu nha :D Sao không thấy ảnh bố mẹ nó nhỉ ;;)

Chúc bé mau ăn chóng lớn,2 tuổi tập cho nó Việt Hóa từ từ được rồi đó Anh :)):)):))

Chúc pé Thảo hay ăn chóng lớn, anh nhớ đào tạo cho pé thành 1 dự bị viên xuất sắc cho PV nhé!!

Àh wên, chúc pé càng lớn càng dễ xương, học giỏi nghén!!!

Chúc mừng sinh nhật bé Thanh Thảo nhé.Cháu bé xinh xắn quá.
À anh chủ Topic cho xem dung nhan anh và chị nhà mình tí nhểy.:D

Cảm ơn các cô các chú và các bác nhiều nhiều ! Đang hội kín xem có nên đưa nảh bố mẹ lên 4rum không vì dạo này nhiều vụ ghép ảnh làm vợ chồng ly tán lém đó !>:)

llTuyetTinhCocll

Anh tải cái mobihex, siêu dịch và sis boom vô cái 1200 " hoàng thượng" để pé Thào VH từ từ đi anh ui.

Chúc pé mau ăn chóng lớn anh ná...

AnhPheCT

Chúc SN bé mau ăn chóng lớn!! Trả lại cho Ba Bé những gì đã mượn gần 1 năm qua!!

TruBic

Well-Known Member
Xin chúc mừng bé thảo nhá.
chúc bé hay ăn chóng nhớn và đẹp chai hơn pa pa thắng
hic! con ơi nhớ lấy lời cha
spam 1 phát là 3 năm tù
Nãy giờ nói chơi thôi,
em xin chúc những gì tốt đẹp nhất cho bé Thảo, chúc bé học giỏi xin đẹp hay ăn chóng lớn,
còn pà xã sao anh ko đưa ra thế anh.
Vợ đẹp mà mang đi giấu kỹ thế?

Status
Không mở trả lời sau này.