• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đằng nào củng chúc , chúc trước có lợi k biết 8-|
Chúc SM TLG and bé Trang
Minh sinh nhật vui vẽ =D>=D>=D> , mặc dù không biết bé TM là ai :-??

HotelHoangMinh

SINH NHẬT VUI VẺ NHÉ S.M tinh-la-gi. ĐỒNG THỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRANG MINH LUÔN NHA! CHÚC tinh-la-gi và TRANG MINH ĐẠT ĐƯỢC MỌI ƯỚC NGUYỆN TRONG NGÀY SINH CỦA MÌNH NHÉ!

TruongHan

Super V.I.P
Ngày hôm nay ta cùng họp mặt nơi đây,mọi người bên nhau ta hát mừng sinh nhật,1 2 3 ta cùng thổi tắt nến,hẹp bì bết đê,hẹp bì bết đê trú dzu
CHÚC MỪNG SINH NHẬT SM TINH_LA_GI VÀ BÉ TRANGMINH,thổi bóng đèn đeeeee
=D>=D>=D>;;)

HHN

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật TLG và TrangMinh nhé, chúc hai bạn luôn vui vẻ và mạnh khoẻ !

panrai

Super V.I.P
Định đợi đúng 12h mới chúc mừng cho anh và bé trang minh,nhưng thấy cũng khuya quá đành chúc luôn:)):))
Chúc anh Tú và bé trang minh xin nhật vui vẽ nhé,sẽ có nhịp mình off với anh 1 lần
=))=))CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH GIÀ THÊM 1 TUỔI NỮA=))=))=))

nguyenpa

Super V.I.P
chúc mừng sinh nhật đại ca, chúc đại ca luôn thành công :D
chúc bé trang minh lớn nhanh nhiều may mắn.

NokuaN70

Well-Known Member
Happy birthday to you, Happy birthday to TLG and TrangMinh. Sinh nhật dzui dzẻ.
Posted via Mobile Device

PhuongAnh

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ADV MOD CONGVOI

Sơ suất quá giờ mới biết được sinh nhật chú em.:p Chị chúc Công Või càng ngày càng đắt tour.Luôn vui vẻ trong cuộc sống và hạnh phúc bên người mình yêu ;)

AnhTu

Super V.I.P
Ku này mới đổi ngày SN ah, ko biết phải ko nhưng cũng chúc 1 tuổi mới, già hơn & chững chạc hơn nữa, chúc hạnh phúc và niề̀m vui luôn đến.

Son_Nguyen

Vậy ra hôm nay là sinh nhật CongVoi à? Chúc Adv Mod sinh nhật vui vẻ, có thêm 1 tuổi mới & nhiều niềm vui mới.

Status
Không mở trả lời sau này.