• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

quyhutmau

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ADV MOD CONGVOI :D

hbinhlove2003

hép pi bớt đây tú du........hép pi bớt đây tú du........hép pi bớt đây tú du........hép pi bớt đây tú du........hép pi bớt đây tú du........hép pi bớt đây tú du........=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

nouvu2372

Chúc CongVoi Sinh Nhật có Bia thật nhiều để uống nhé,chat lần nào cũng bận uống Bia cả và có 1 cô vợ Trung Hoa thật đẹp nhé :))

ThaiKien

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật ku nhé! Mà chẳng thấy rủ anh đi sinh nhật gì cả nhỉ?

HotelHoangMinh

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CONGVOI. CHÚC CONGVOI THÊM TUỔI MỚI NHIỀU NIỀM VUI MỚI.=D>=D>=D>=D>=D>

tinh_la_gi

Administrator
Chân thành cám ơn những lời chúc tốt đẹp của toàn thể anh em đã gửi cho TLG cùng con nuôi TLG là bé Trang Minh .

Chúc anh em luôn thật nhiều sức khỏe và niềm vui trong cuộc sống củng như trên PV này.

Một lần nửa TLG cùng con nuôi bé Trang Minh chân thành cám ơn anh em.

PhuongAnh

Chân thành cám ơn những lời chúc tốt đẹp của toàn thể anh em đã gửi cho TLG cùng con nuôi TLG là bé Trang Minh .

Chúc anh em luôn thật nhiều sức khỏe và niềm vui trong cuộc sống củng như trên PV này.

Một lần nửa TLG cùng con nuôi bé Trang Minh chân thành cám ơn anh em.

Hot girl thế hệ 10x là con nuôi của TLG ah..:O:O Xạo quá 8-|8-|

PhuongAnh

Chúc CongVoi Sinh Nhật có Bia thật nhiều để uống nhé,chat lần nào cũng bận uống Bia cả và có 1 cô vợ Trung Hoa thật đẹp nhé :))

Lấy vợ TQ nó mà giơ tay lên để chết ah =))

Chúc mừng sinh nhật ku nhé! Mà chẳng thấy rủ anh đi sinh nhật gì cả nhỉ?

Anh Kiên có đi không mà mạnh mồm thế :-??

ThuCong

Mem mới. chả biết Congvoi la ai nhưng cứ chúc hehehe
hép pi bớt đây nha Cong voi!

JongZiZi

Hot Girl hả. Bởi vậy mình kiu là chú là đúng mà. Hay kêu = ba nuôi luôn cho nó tiện đôi đường. :))

Thangnd31082

Mừng sinh nhật & Kết bạn cùng Thanh Thảo_Gái rượu của LQT!

Hôm nay 14-10-2009 Thanh Thảo nhà em tròn 2 tuổi !

Một ngày mà Nam Định, Hà Nội và các vùng phụ cận chịu ảnh hưởng của bão số 10 nên mưa dầm, trời se lạnh, nay lại là ngày nghỉ nên rỗi rãi làm một topic chúc mừng sinh nhật cho bé yêu nhà em ! Anh em vào Spam và ủng hộ nhé đây là box giải trí mà, nếu có gì không phải thì các MOD di chuyển em nó vào đúng chỗ giúp em nhé !

1. Đầu tiên là có cái thiệp chúc mừng cái đã nè :

Và cùng vào tham dự Party cái đã nào :

+ Bánh thật mời các cô các chú các bác nè :

- Mời các chú và các bác nán lại ít phút xem một số hình ảnh trong album của cháu cái đã nhé !

Cuối cùng thay mặt gia đình xin cảm ơn các bác, các cô , các chú đã tới dự và chúc mừng sinh nhật cho cháu !
=D>

Status
Không mở trả lời sau này.