• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Các bạn cho mình hỏi hạt giống siêu cấp bán ở chợ thường là mấy vụ vậy,ví dụ hạt ở cấp 97 mà bán trong chợ đó là mấy vụ ?

Hình như 7 vụ. Còn mấy cây hoa thường 8 vụ.

maseco

Member
lâu quá rùi không ai vào tham gia game này nữa ta .bản 1.5 hay vậy mà ai cũng bỏ hết rồi

lastlov3

Phải đến 6tháng rùi mình k vào game.
Ko bít mình đổi đt khác nhưng vẫn gjữ sim cũ thì tài khoản còn k nhỉ.?
Ah mà trang chủ của nó là j thế ae? Lâu quên mất tiêu rùi

maseco

Member
Phải đến 6tháng rùi mình k vào game.
Ko bít mình đổi đt khác nhưng vẫn gjữ sim cũ thì tài khoản còn k nhỉ.?
Ah mà trang chủ của nó là j thế ae? Lâu quên mất tiêu rùi

nc.sj.91.com chơi fien bản 1.5 thi phải nhớ mật khẩu vào game
đây là bản 1.5 VH mình up cho các bạn chơi cho vui nhé

http://mediafire.com/?tvnc4bokzn7b2wu
ở phần thú nuôi không thể VH được vì không có string để VH ,nên bạn nào muốn nâng cấp thú hoặc đấu thú với nhà mạng thì vào game và vào làng việt pm mình chỉ cho nhe

Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

Sax. Tệp tin đã bị thiết lập chế độ cá nhân rùi, mình down thế nào đc.
Maseco up dùm qua box.net hoặc tắt chế độ cá nhân đi mới down đc chứ...

maseco

Member
Sax. Tệp tin đã bị thiết lập chế độ cá nhân rùi, mình down thế nào đc.
Maseco up dùm qua box.net hoặc tắt chế độ cá nhân đi mới down đc chứ...

mình mở rồi đó
acc của bạn trong games là gì vậy ?

lastlov3

Bản 1.5 reg nick ntn vậy bạn làm hoài không dc mà hình như bản vi của bạn trên lúc mở game chưa vi hết thì phải

Lần đầu vào game sẽ tự đký mà. Bạn chỉ cần đồng ý cho máy gửi tin nhắn qua tổng đài china mất 3000 là xong.
Lần đầu tiên vào sẽ lâu lắm đó, cứ kiên nhẫn chờ chứ ko mất oan tiền vì phải gửi lại tn đó

lastlov3

Ah nếu vào game đc là đã đký xong rùi đó.. Ấn phím trái, vào phần cá nhân bạn sẽ thấy tên tài khoản của bạn là 8chữ số sau 2từ Sj..... đó
Ví dụ của mình là Sj30736995 ý. Lúc này bạn chỉ cần nhập mật khẩu vào nữa thui.

wangsang1104

Ah nếu vào game đc là đã đký xong rùi đó.. Ấn phím trái, vào phần cá nhân bạn sẽ thấy tên tài khoản của bạn là 8chữ số sau 2từ Sj..... đó
Ví dụ của mình là Sj30736995 ý. Lúc này bạn chỉ cần nhập mật khẩu vào nữa thui.

chỗ đó hình như k vi đc thì phải mà mình đổi tên tài khoản đc k bạn

lastlov3

Tên tk là mặc định và cố định theo sim nên ko đổi đc đâu. Nhưng bạn có thể đổi tên hiển thị trong game và mật khẩu vô tư

wangsang1104

Tên tk là mặc định và cố định theo sim nên ko đổi đc đâu. Nhưng bạn có thể đổi tên hiển thị trong game và mật khẩu vô tư
ừ thanks bạn nhé mà làng vn ở đâu vậy bạn, khi lần đầu vào game toàn tiếng trung quốc chỗ đó k việt hóa đc hả bạn

lastlov3

Làng Vn là là có chữ V ở đầu ý.. Làng mới lv2 và full rùi.
Kiến nghị trưởng làng đuổi bớt mấy thằng china ra để ae Vn vào.