• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HardSPL CHO HTC BLACKSTONE (TouchHD) by OliNex ★

HuynhThanh

Bác PhạmQuang cho hỏi sao khi cài xong tool HardSPL hinh như cái màn hình lúc khởi đông chỉ có 8 màu hay sao ấy, phải nhấn nút power thì mới được, bác có cách nào không, tôi dùng WM 6.1

Bạn chạy HSPL 1.56 đúng ko? Màn hình bạn bị như dzậy là điều đương nhiên vì HSPL 1.56 chỉ hỗ trợ các bản rom 1.56 trở về sau này thôi bạn à! Muốn khắc phục bạn chỉ việc úp lên các bản 1.56 trở về sau này sẽ hết!

thomastn

bạn Huynh Thanh cho mình hỏi chút. Mình đã up ROM Mỉi WM 6.5 12.0 WWE. Nhưng mà thấy màn hình hình như hơi bị nhòe. Có cách nào khắc phục ko nhĩ.
HSPL của mình là 1.56 Olinex, raidio la 1.09.25.14. cám ơn bạn.

IPHONE12

bạn Huynh Thanh cho mình hỏi chút. Mình đã up ROM Mỉi WM 6.5 12.0 WWE. Nhưng mà thấy màn hình hình như hơi bị nhòe. Có cách nào khắc phục ko nhĩ.
HSPL của mình là 1.56 Olinex, raidio la 1.09.25.14. cám ơn bạn.

nhòe ở chỗ nào.có fải có mây cái vòng tròn không

thomastn

nhòe ở chỗ nào.có fải có mây cái vòng tròn không

Nó nhòe ở mấy cái vòng tròn nền (ko phai nhòe ờ đám mây thời tiết)
Nhân tiện cho mình hỏi có minh muốn up radio mới thì có phài up ROM lại ko?

Cam on nhiều.

Thoai_DakMil

Super V.I.P

Cam on nhiều.
Úp radio không mất giử liệu bạn nha , củng k cần úp rom lại luôn

PhamQuang

Manager

Cam on nhiều.

Có những vòng tròn đen nhoè trong các Tab đúng không?
Bạn Up phiên bản ROM nào vậy?
Nhoè này là do ROM chưa tích hợp Driver mới, nếu cài NeoS2007 Driverpack_3 sẽ giải quyết được ngay.

thomastn

@Thoại: cám ơn bạn. có thể cho mình xin cái link của radio nào mới nhất ko? mình hơi bị gà mờ... mới xài WM lần đầu....

@chú Quang: đúng là bị nhòe ơ mấy cái vòng tròn tron tab. cháu đang xài ROM của Miri WM 6.5 12.0 WWE. CÒn cái NeoS2007 Driverpack_3 cháu tìm tren Google thì thấy 1 trang bẳng tiếng Miên... potay rui. Chú cho cháu cái link download với. cám on chú

ThaiKien

Super V.I.P
@Thoại: cám ơn bạn. có thể cho mình xin cái link của radio nào mới nhất ko? mình hơi bị gà mờ... mới xài WM lần đầu....
@chú Quang: đúng là bị nhòe ơ mấy cái vòng tròn tron tab. cháu đang xài ROM của Miri WM 6.5 12.0 WWE. CÒn cái NeoS2007 Driverpack_3 cháu tìm tren Google thì thấy 1 trang bẳng tiếng Miên... potay rui. Chú cho cháu cái link download với. cám on chú
Bạn nên chịu khó tìm kiếm ngay trong diễn đàn là sẽ thấy được những gì bạn cần. Có hẳn hai chủ đề riêng về 3D DRIVERCÁC PHIÊN BẢN RADIO CHO DÒNG HTC BLACKSTONE. Bạn sẽ thấy những gì bạn cần trong đó.

thomastn

các ơn chu Quang va bạn Thoại... đã giải quyêt đươc... chỉ còn lăn tăn một vấn đề là sử ding wifi máy nóng quá... sợ em Đá Đen die soon thì phí lắm... có khắc phục đươc ko nhỉ?

HuynhThanh

các ơn chu Quang va bạn Thoại... đã giải quyêt đươc... chỉ còn lăn tăn một vấn đề là sử ding wifi máy nóng quá... sợ em Đá Đen die soon thì phí lắm... có khắc phục đươc ko nhỉ?

Dòng PPC nào cũng vậy thôi bạn, xài Wifi thì máy phải nóng là điều đương nhiên. Vấn đề này HTC đã tính đến rồi, bạn cứ yên tâm mà sử dụng, ko chết đâu mà sợ.:D

thomastn

@Huynh_Thanh: Nghe bạn nói thế cũng bớt lo lắng. Cho mình hỏi thêm một chút: nếu bây giờ up ROM khác thì có bị mất mấy cái soft hay danh bạ ko nhỉ?

CongNam

@Huynh_Thanh: Nghe bạn nói thế cũng bớt lo lắng. Cho mình hỏi thêm một chút: nếu bây giờ up ROM khác thì có bị mất mấy cái soft hay danh bạ ko nhỉ?

Up rom thì có cái gì mà còn, chỉ còn lại những gì bạn lưu trong thẻ nhớ thôi.:p:p

ThaiKien

Super V.I.P
ặc ặc... thế thĩ mỗi lần chơi room mới cũng mất thòi gian cài soft nhỉ....
Phải chập nhận thôi bạn ạ, đó là cái thú vui của người dùng PPC. Rất nhiều chương trình cho phép cài lên thẻ nhớ, sau đó mỗi lầ up rom có thể chạy trực tiếp mà không cài lại, như thế cũng rất tiện.