• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLine mừng SN forum PV tròn 2 tuổi !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mthanh0707

ủa,vậy là CN này nghỉ đá để of hả?:-/
Vậy cho em xin 1 vé nhé,ko có cho em đu tàu cũng đc....=))

loveblue

Super V.I.P
Anh phải ghi thông báo là trừ BDH ra, từ VIP trở xuống mới được trúng :D:D:D

Vụ này phải do Man Heniken BK qui định cụ thể , còn Hoàng Lân treo giải một đôi giày "đốc tờ" cho anh em đi ! cây nhà lá vườn đem ra chiêu hiền đãi sĩ đi chứ , ngấp nghé hoài :)):))

Vụ này phải do Man Heniken BK qui định cụ thể , còn Hoàng Lân treo giải một đôi giày "đốc tờ" cho anh em đi ! cây nhà lá vườn đem ra chiêu hiền đãi sĩ đi chứ , ngấp nghé hoài :)):))

Hôm đó có đem theo 1 con điện thoại chiến lắm, giới thiệu anh :))
Mà hôm trước anh đòi thấy đó :))
Còn vụ giày thì chắc em đem nguyên tiệm lên luôn quá, hehe.

king_titi149

hoành tráng quá cho em xin 1 vé nhé
tên : Dương Bá Thiên
Số điện thoại : 0918 119 449

oanhngo

ủa,vậy là CN này nghỉ đá để of hả?:-/
Vậy cho em xin 1 vé nhé,ko có cho em đu tàu cũng đc....=))

Nghỉ đá 1 tuần Thanh ơi! Tuần sau típ tục! heeee
Ku nì trốn lâu lém rùi nhá! >:)>:)>:)>:)>:)>:)

@ Nguyễn Hoàng Lân : heeee! Đang cần đôi "Đốc Tờ" kakkaakak =))
@ AnhTú: "Trấn" đựoc con N95 chia 50-50 nhen ! =)) =)) =))
@ Loveblue: Ko hỉu dạo em may mắn lém ! chắc cái USB 4Gb ....... =))

Chỉnh sửa cuối:

ttahoang

muốn đi wá nhưng lại phải về quê ăn đám cưới. đành hẹn dịp khác rồi.

oanhngo

Cái ý này hay nà, lúc đó tay nó lo "bụm" òi, nên đâu còn tay để cầm con N95 nữa =))

Đồng ý với Ku Tú nè! Mắc cừi chết mất thôi ! =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) lúc đó ông lấy đồ Kojiro còn tui lựm con N95! =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

@ Kojiro : "bụm" cho chắc nhá ! coi chừng mất lun bộ đồ nghề lun đó ! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

AnhTu

Super V.I.P
Đồng ý với Ku Tú nè! Mắc cừi chết mất thôi ! =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) lúc đó ông lấy đồ Kojiro còn tui lựm con N95! =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Spam ít thôi pa.
Member mới vào đăng ký dự OFFLINE nào, sẽ có rất nhiều món quà hấp dẫn từ BQT tặng đến cho các bạn.

BraDo

Xin góp vui 01 Memory Card Reader - USB READER ALL IN 1 (compact flash/smart media/memory stick/secure digital/mmc.v 2.0) làm quà tặng may mắn cho AE PDAViet hay up ROM bằng thẻ nhớ.

Status
Không mở trả lời sau này.