• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLine mừng SN forum PV tròn 2 tuổi !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

king_titi149

e xin lỗi hôm trước e có đăng ký nhưng hôm nay có việc đột xuất nên ko tham dự Sinh nhật Pdaviet được , các anh thông cảm nhé

T

trungquanbds29

Guest
huhu e mới đi công tác về, :(( giờ chạy vo Nguyễn Huệ chắc ko kịp rùi.
cho e gửi lời chúc mừng SN PDAViet....

@};-

chaopac

KO ĐI ĐC RỒI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
TỨC QUÁAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

AnhPheCT

Post vài tấm hình nũa cho xem đi!!! Ở Cần Thơ đang mưa quá!!! TP thế nào??? Vui lắm pk??? ....................................!

nqkonan

Đã đi tới nơi rồi mà không vào được, thấy anh em ngồi đông quá trời mà không đến chào hỏi được... thật là chán quá đi mất. Không có cái cục tức nào bự như cái cục này!
Lý do: kèm trẻ em dưới 3 tuổi mà nó thấy đông người quá sợ khiếp vía, hét lên đòi "đi về đi về"... ngậm đắng nuốt cay!@$%#
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
:)Xin lỗi các anh em vì phải về trước....:-? lát nữa nếu rãnh sẽ quay lại tiếp tục hén.

=D>=D>=D>=D>=D>Sinh Nhật PDAVIET vui vẻ nha.=D>=D>=D>=D>=D>​

bestofstrongman

hình như có anh Nam( hnammobile) đi nữa fải hông ta? thấy giông giống?

TranMinhMan

Super V.I.P
Một ngày đáng nhớ của PVSG!:p Số lượng mem offline đông kỷ lục!=D> Quá vui!:)):)):))
(Tăng 3 trốn đâu hết roài!?:-?:-?:-?=))=))=)))

BraDo

Hôm nay vui thiệt, tiếc là ko tài nào nhớ hết đc các nick & name của AE...

Status
Không mở trả lời sau này.