• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V104 (Core 21916) ★ MANILA 2.5_2018 (FINAL)

rainsea

Cảm ơn bác về bản ROM mới, Bác Quang có thể làm giúp 1 bản WM6.1 với Manila 2.5 được không ạ.

NhatToai

Super V.I.P
2 file này down về ko phải là file cab. bung ra thì cũng thế. Ai đown đc cho mình xin với.
Đó là 2 file cab down về cài luôn chứ giải nén gì nữa....
Thông thường đối với các file cab thì tải bằng trình mặc định chứ không dùng IDM.
Bạn thử tải tại đây.

hunter_tht

Đó là 2 file cab down về cài luôn chứ giải nén gì nữa....
Thông thường đối với các file cab thì tải bằng trình mặc định chứ không dùng IDM.
Bạn thử tải tại đây.

Thank bạn nhiều. Mình dã down và cài ngon lành rùi

sangxoan

Cám ơn bác Quang đã cho ra ROM mới, mình chỉ chờ có ROM của Bác là up liền

8quocte

cài V98 xong lại quay về 6.1 + Spb shell. Giờ lại quay về v100 thử tốc độ thế nào ....TKS bác Quang rất nhiều..

cusen

Không biết các bạn có để ý không, mình thường thấy rom của bác Quang thường hay bị báo pin sai, sau khi reset lại thì báo đúng.
Ví dụ: mình sạt đầy mà máy báo 50% chẳng hạn, sau khi reset lại thì nó báo 100%.

SH02

lại up tiếp thôi...máy em đang dùng V99..cảm giác hơi chậm..cài bản 100 thôi..Thanks Bác Quang Đẹp Zai

SH02

em vừa up xong..chạy nhanh dã man :D thik quá..có khi dùng bản này lâu dài cũng nên q(^_^)p

lycucu

Không biết các bạn có để ý không, mình thường thấy rom của bác Quang thường hay bị báo pin sai, sau khi reset lại thì báo đúng.
Ví dụ: mịnh sạt đầy mà máy báo 50% chẳng hạn, sau khi reset lại thì nó báo 100%.
cũng bị trường hợp tương tự bạn này ! để xạc qua đêm , đến sáng pin báo 48% , đén trên nút power vẫn đỏ , rs lại máy thì 100% , ko biết V100 có bị ko nửa !

thangbom

khà khà, lâu lâu mới có bản ROM mới lại sạch, nên chạy có lẽ sẽ nhanh như các bạn khác đã comment. Cám ơn bác Quang nhé

TVNT

Các bác dùng rồi cho nhận xét, Nếu ngon em up vì ngại cài lại một đống phần mềm. Dùng backup lại toàn lỗi