• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V104 (Core 21916) ★ MANILA 2.5_2018 (FINAL)

thangbom

cũng bị trường hợp tương tự bạn này ! để xạc qua đêm , đến sáng pin báo 48% , đén trên nút power vẫn đỏ , rs lại máy thì 100% , ko biết V100 có bị ko nửa !

nhanh... cám ơn bác, nhưng xác nhận lỗi pin theo kiểu này là có đấy (chơi game chờ đá bóng, pin tuột nhanh quá)

FreemanNFS

thanks bác Quang, lâu rồi chưa up room mới từ V95, nay thấy mọi người khen V này tốt phải up test thử liền.

saobang01041800

sao mình không thấy hiện link down vậy nhỉ? hay lâu rồi mình không lên mạng nên có yêu cầu gì mới chăng???? Hiiii, mình vừa gửi 1 bài cái mà đã thấy cò link rồi...!!!!!!

Last edited by a moderator:

hunter_tht

Các bác dùng rồi cho nhận xét, Nếu ngon em up vì ngại cài lại một đống phần mềm. Dùng backup lại toàn lỗi

Rom cua bác Quang khi cai có hỗ trợ Autoinstal nên ko sợ khi up no tự cài các phần mềm trong folde nay

èo vậy mà lâu nay ko biết
nhưng hình như dùng nó thì các phần mềm đều cài vào main cả chứ ko cài vào thẻ đâu nhỉ

TVNT

èo vậy mà lâu nay ko biết
nhưng hình như dùng nó thì các phần mềm đều cài vào main cả chứ ko cài vào thẻ đâu nhỉ

Vậy cũng không ổn lắm các bác nhỉ, không biết có cách nào điểu chỉnh để cài vào thẻ không?

hình như là ko, theo tui nghĩ thì do một số phần mềm chỉ cài trên main mới chạy được, nên nếu set cho tất cả cài trên thẻ thì các phần mềm đó sẽ ko hoạt động.
Nếu cài trên main thì tất cả các phần mềm đều chạy được mà :D

tran

Chào mọi người.

Do mải kiếm ăn hàng ngày, lâu lắm nay mới vào PDAVIET được.
Do con TOUCH HD của mình k hiểu sao dạo này (hay từ trước cũng k rõ) có tin nhắn từ 1 vài máy của bạn bè đến.
Đèn báo và thông báo đều ghi nhận có tin nhắn đến.
Khi mở ra đọc thì lại biến mất. k hiểu tại sao.
Vậy hôm nay sẽ tranh thủ đắm đò giặt mẹt, download và cài bản ROM V100 của Man PHAMQUANG
Many thanks to PhamQuang.