• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V98 (Core 21907) ★ MANILA 2.5_2014 (UPDATE 16/06)

Status
Không mở trả lời sau này.

SONHUYEN2009

cảm ơn bác QUANG nhiều vì đã có bản v98 để anh em được trải nghiệm.bản v97 có lỗi trình duyệt khi xem ảnh cứ đến ảnh thứ 8 là treo sense và khởi động lại bác a. cháu vừa về bản v91 của bác thấy dung rất ổn định.nhưng mình hay vọc quá nên lại phải thử v98 xem sao thank bác quang nhiều nhé,chúc bác luôn vui khỏe để cống hiến nhiều hơn cho PDAVIET

hcqp

RapidShare dạo này sao khó tải quá... Sáng giờ tải 8 lần rồi mà vẫn chưa được. Bác nào tải được rồi.... vui lòng đưa lên MediaFire giúp nhé!
Cảm ơn nhiều!

SONHUYEN2009

cháu có cảm nhận là 1 là ấn nút home không quay về được bác ạ 2 là update vị trí thời tiết qua 3g không được bác a.

TVNT

Em đang dùng V96, bác nào cài bản này rồi cho em nhận xét hay lời khuyên để em nâng cấp lên V98

hunter_tht

Bác Quang ơi cho em hỏi tý, tại sao em cai Rom 97, 98 thì lại không nhận được thẻ nhớ bác ạ
Em cài 76, 96 thì lại nhận ngon lành
Giúp em cái

Bạn xem lại đi mình rom của bác Quang từ đầu những phiên bản V20 tới giờ chưa bao giờ như bạn cả.

TVNT

Có cách nào đưa nút start và nút ok xuống phái dưới không bác quang. Để phía dưới sử dụng rất tiện, để trên nút Ok ấn rất khó

nhoctintin

Chào các bác! em dow bản V98 về cài sao chậm quá, đã vậy giao diện ngoài không kéo tên được để sử dụng các icon ngoài màng hình, xin chỉ giáo

cuongtqg

Chào các bác! em dow bản V98 về cài sao chậm quá, đã vậy giao diện ngoài không kéo tên được để sử dụng các icon ngoài màng hình, xin chỉ giáo

Bạn chỉ cần vào thay đổi chút xíu gì đó trong cookie's Home Tab Editer (VD: thay đổi quichlinks từ 4x4 thành 3x3) sau đó thay đổi lại là OK

quandv

Bác Quang ơi giúp em cái tại sao em cai Rom 97, 98 thì lại không nhận được thẻ nhớ bác ạ
Em cài 76, 96 thì lại nhận ngon lành
Giúp em cái

Status
Không mở trả lời sau này.