• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM V13 (Core 23518) ★ OS 2.02 (576Mb RAM)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhochaykhocnhe

Em cũng là một fan trung thành của thương hiệu PQ Rom (Pham Quang Rom- đã nổi tiếng trên các diễn đàn công nghệ thông tin rồi) từ các đời điện thoại HTC, em xin có ý kiến thế này: Theo em bác Phạm Quang nên cứ từ từ để ra đời các bản ROM mới, vì em biết bác cũng cook cho nhiều model điện thoại khác. Cho nên nếu bác chỉ chuyên về một model ROM thì sẽ tội cho các bạn chơi các model khác không thể up ROM mới. Mặt khác, việc Up Rom là để mỗi người tự tìm hiểu thêm về bản ROM mới, xem bản ROM đó có ưu/khuyết điểm gì rồi đưa thông tin lên 4rum để mổi người có thể chọn cho mình một bản ROM phù hợp. Thế mới đúng tiêu chí của bác Phạm Quang và của cả forum. Chứ theo tình hình hiện nay, em thấy bác cook ROM lên các đời rồi các pác khác cứ thi nhau up ROM nhưng chẳng đưa ra được một ý kiến nhận xét gì cả. em thấy như thế tốn rất nhiều công sức của bác nhưng lại bị lãng phí quá nhiều. Đây là bài góp ý cuối năm của em, nếu các pác không vui cũng xin đừng nặng lời với em, tất cả cũng chỉ vì sự phát triển chung của cả diễn đàn.

hd2

cho minh hỏi có ai bi giống mìh ko, cai home wallpaper bi trắng, cho thay cái hình j nó cũng ko chịu, cứ có 1 màu trắng , vào phần tin nhắn làko đọc được luôn vì chữ cũng màu trắng, pak quang giúp e với, ths moi người

hd2

pák Quang cho e hỏi , làm sao de có thêm nhiều icon slot , mặc dinh của nó là 9, e muon len 16 nhung cai vào thì bi đụng nên gỡ ra , ko biết pák có tích hợp sẵn trong ROM luon hem, nếu có thì hường dẫn e với, ths pák nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.