• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD7 hay EVO 3D?

mrhahn

Chào các bác, em là mem mới có j xin các bác bỏ wa cho em nhé.
Tình hình là em đang lưỡng lự ko biết nên chọn HD7 hay EVO 3D, post bên khu EVO này thì cũng ko phải cho lắm nhưng em ko thấy khu dành cho HD7 :D.
Mong các bác có những nhận xét khách quan giúp em có thể quyết định nên cưới em nào, thanks các bác :D

twantoan

chẳng cần biết hệ điều hành ra sao. chỉ cần biết giá tiền của 2 loại như thế nào rồi hẵng nói đến :))

phamthaitl

một con nhà quê.htc7.một con hanoi.Evo.htc7 camera thường.ứng dụng ít.tốc độ chậm.
evo chíp kép.ram khủng.3D không cần kính.ứng rụng một kho.
tiền nào của nấy.cưới vợ quê hay vợ hà nội là tùy chú.quan trọng có đủ tiền sắm lễ không thôi.
kinh nghiệm của riêng anh.đã dùng đủ loại,bây giờ đang dùng evo đây.

doquangduc

Well-Known Member
một con nhà quê.htc7.một con hanoi.Evo.htc7 camera thường.ứng dụng ít.tốc độ chậm.
evo chíp kép.ram khủng.3D không cần kính.ứng rụng một kho.
tiền nào của nấy.cưới vợ quê hay vợ hà nội là tùy chú.quan trọng có đủ tiền sắm lễ không thôi.
kinh nghiệm của riêng anh.đã dùng đủ loại,bây giờ đang dùng evo đây.

Lấy vợ quê chưa hẳn là xấu, lấy vợ HN chưa hẳn là tốt. Chủ yếu là Bác thích nghi được với em nó kìa. Mẹ, Bây giờ về quê lấy vợ thì may ra lấy được con nó còn Trinh nhé phamthaitl. Chứ lấy vợ HN bây giờ thì toàn là Vá thôi. Chê cái giè. Quay trở lại chủ đề: 1000 phiếu cho EVO, không phiếu nào cho HD7.

twantoan

Lấy vợ quê chưa hẳn là xấu, lấy vợ HN chưa hẳn là tốt. Chủ yếu là Bác thích nghi được với em nó kìa. Mẹ, Bây giờ về quê lấy vợ thì may ra lấy được con nó còn Trinh nhé phamthaitl. Chứ lấy vợ HN bây giờ thì toàn là Vá thôi. Chê cái giè. Quay trở lại chủ đề: 1000 phiếu cho EVO, không phiếu nào cho HD7.
xã hội bây giờ quan trọng gì trinh tiết đâu bác.vợ nào thì vợ miễn là hợp với mình.có thể vợ nhà quê còn trinh nhưng cái trinh đâu là tất cả.nhất là cái bác ở xa xứ kìa :)) . chủ yếu là mình hiểu nó và nó phục vụ tốt cho mình khi ở nhà hay trong công việc giao tiếp :))

venusian

Moderator
xã hội bây giờ quan trọng gì trinh tiết đâu bác.vợ nào thì vợ miễn là hợp với mình.có thể vợ nhà quê còn trinh nhưng cái trinh đâu là tất cả.nhất là cái bác ở xa xứ kìa :)) . chủ yếu là mình hiểu nó và nó phục vụ tốt cho mình khi ở nhà hay trong công việc giao tiếp :))

Các Anh bắt đầu chuyển chủ đề rồi đấy :-?

phamthaitl

tư vấn kiếm cái thank thôi.không nên văng tục ở diễn đàn.

mrhahn

thanks các pác đã cho em lời khuyên :D mà cho em hỏi 1 chút về màn hình 3D của EVO, nó chỉ chuyển sang 3D lúc mình coi phim hay chơi game 3D thui phải ko các pac, còn bình thường thì ở dạng 2D ?
có j mong các pac chém nhẹ tay vì em là newbie :D, thanks

venusian

Moderator
thanks các pác đã cho em lời khuyên :D mà cho em hỏi 1 chút về màn hình 3D của EVO, nó chỉ chuyển sang 3D lúc mình coi phim hay chơi game 3D thui phải ko các pac, còn bình thường thì ở dạng 2D ?

Đúng rồi. Nhưng hiện nay có một số bản Rom cook thì đã có mà hình Home hiển thị 3D

doquangduc

Well-Known Member

Trúng Phóc. Nếu Phim hoặc Game 3D thì sẽ hiển thị được, còn không thì ngược lại.

tudcmo

Member
Chào các bác, em là mem mới có j xin các bác bỏ wa cho em nhé.
Tình hình là em đang lưỡng lự ko biết nên chọn HD7 hay EVO 3D, post bên khu EVO này thì cũng ko phải cho lắm nhưng em ko thấy khu dành cho HD7 :D.
Mong các bác có những nhận xét khách quan giúp em có thể quyết định nên cưới em nào, thanks các bác :D
Mua EVO 3D đi , mình đã dùng WP7 rồi bây giờ mình dùng EVO 3D , nói chung ứng dụng nhiều , máy chất hơn .

ahueih

Tóm lại là với Smartphone nói chung thì không thể so sánh giữa 2 cái máy ra đời cách nhau hơn 1 năm như HD7 và Evo 3D được.
Nếu bạn thích vWP7 thì mua HD7 giá và cấu hình rất ổn. Còn muốn Android thì EVO 3D là số 1 rồi

mrhahn

pác twantoan cho em hỏi, xài phiên bản của nhà mạng Sprint thì unlockbootloader có xài mạng vn dc ko pác, thanks pác :D