• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hé lộ về Nokia E72 với camera 5 megapixel

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ghiền con này lắm mà không biết khi nào mới về VN và giá cả bao nhiêu! Bên vimua nó báo 9tr,hỏi khi nào có hàng báo là tuần sau!thấy lập lờ wa không dám đưa tiền cho nó!hix

Chắc tuần sau chưa có đâu. trên mấy trang bán hàng trực tuyến nước ngoài vẫn chưa thấy có mà. Chịu khó đợi thêm tý nữa mua hàng chính hãng an tâm hơn.

HuynhThanh

Chắc tuần sau chưa có đâu. trên mấy trang bán hàng trực tuyến nước ngoài vẫn chưa thấy có mà. Chịu khó đợi thêm tý nữa mua hàng chính hãng an tâm hơn.

Thật ra thì xách tay nhiều khi còn tốt hơn chính hãng đấy bạn à! Mà giá cả thì luôn rẻ hơn chính hãng! Quan trọng là đặt niềm tin đúng chỗ!:D

boynokia

http://www.vimua.com/#:san-pham/Nokia/1183_Nokia-E72--s-p-v--.html
Mình cũng xem hết rồi chưa có site nào có hết!Vậy mà thằng ba láp này khi mình gọi đảm bảo tuần sau có hàng thế mới đau chứ! Của FPT lun mới ghê...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thật ra thì xách tay nhiều khi còn tốt hơn chính hãng đấy bạn à! Mà giá cả thì luôn rẻ hơn chính hãng! Quan trọng là đặt niềm tin đúng chỗ!:D

Nhưng mà rủi ro cao hơn. Khi bị bệnh thì mệt hơn nếu gặp phải cửa hàng k uy tín. Nói chung mua hàng xách tay thì chất lượng của nó phụ thuộc quá nhiều vào uy tín của của hàng. nếu ổn thì OK còn bệnh thì hơi oải

linhcom149

Nhưng mà rủi ro cao hơn. Khi bị bệnh thì mệt hơn nếu gặp phải cửa hàng k uy tín. Nói chung mua hàng xách tay thì chất lượng của nó phụ thuộc quá nhiều vào uy tín của của hàng. nếu ổn thì OK còn bệnh thì hơi oải

hàng xách tay , em thấy T-mobile là ổn nhất , hiếm khi nào bị bệnh ( trừ samsung nắp gập ) =)) =)) .

BuuPhucCT

Well-Known Member
hàng xách tay , em thấy T-mobile là ổn nhất , hiếm khi nào bị bệnh ( trừ samsung nắp gập ) =)) =)) .

Nhưng đâu phải model nào T- mobile cũng có đâu. Quan trọng là cửa hàng uy tín bán hàng brandnew 100% thì hầu như ít khi nào bệnh. Xài ngon không thua gì hàng chính hãng.:)

HuynhThanh

Nhưng đâu phải model nào T- mobile cũng có đâu. Quan trọng là cửa hàng uy tín bán hàng brandnew 100% thì hầu như ít khi nào bệnh. Xài ngon không thua gì hàng chính hãng.:)

Đúng đấy! Xưa giờ mình chỉ chơi toàn hàng xách tay không à! Lựa chọn cửa hàng uy tính là ok thui! Giá rẻ hơn hàng chính hãng khá nhiều! Tại mình đổi máy liên tục, mua hàng chính hãng lỗ rất nhiều!:D

ljttle_chjcken

Đúng đấy! Xưa giờ mình chỉ chơi toàn hàng xách tay không à! Lựa chọn cửa hàng uy tính là ok thui! Giá rẻ hơn hàng chính hãng khá nhiều! Tại mình đổi máy liên tục, mua hàng chính hãng lỗ rất nhiều!:D

vậy bác hay mua của cửa hàng nào vậy?chia sẻ cho anh em biết mà còn giúp cửa hàng đấy đông khách nào:D

HuynhThanh

vậy bác hay mua của cửa hàng nào vậy?chia sẻ cho anh em biết mà còn giúp cửa hàng đấy đông khách nào:D

M&D Mobile Shop của S.M BATKID cũng ok đấy bạn! Có S.M bảo đảm mà bạn còn lo gì. Còn nhiều cửa hàng nữa, nhưng sẵn trên PDAVIET mình quảng cáo dùm S.M ấy mà!:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo thông tin vỉa hè thì giá nó khoảng hơn 9 triệu!!

Chắc chắn là phải từ 9 triệu trở lên rùi a ơi. Giá ở nước ngoài khoảng 500 USD thì về Việt Nam phải trên 9 triệu vì còn phải chịu thuế nữa.

boynokia

Tháng 8 ròi mà chẳng thấy site nào bán! Không bít khi nào về VN nữa!haizzzzzzzzzzzz

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tháng 8 ròi mà chẳng thấy site nào bán! Không bít khi nào về VN nữa!haizzzzzzzzzzzz

Tiếp tục kiên nhẫn đợi tý nữa thôi bạn. Hàng xịn nên đợi lâu tý cũng đáng mà.:D

HuynhThanh

Anh em sao kết em này nhiều nhỉ! Về kiểu dáng mình thấy ko thể hơn E71 được!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh em sao kết em này nhiều nhỉ! Về kiểu dáng mình thấy ko thể hơn E71 được!

Nhưng tính năng của nó thì pro hơn E71. Mình chỉ thích tính năng chứ kiểu dáng không quan trọng lắm.

thanhtu8888

đúng là những loại sau này của nokia càng ngày càng tân tiến nhìn là kết liền chắc phải bán con đang sài thôi :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
đúng là những loại sau này của nokia càng ngày càng tân tiến nhìn là kết liền chắc phải bán con đang sài thôi :))

Y chang như mình. Đang đợi nó bán ra là tiễn em E71 lên đường để rước E72 về.Nhưng lâu quá vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả.