• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hé lộ về Nokia E72 với camera 5 megapixel

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bên vimua nó nâng giá lên 9tr9 mới đau! Đúng là thằng ba láp....

Chịu khó đợi khi nào nó chính thức ra mắt đồng loạt ở Việt Nam thì giá nó sẽ mềm hơn. Bây giờ nếu có hàng thì chỉ là hàng xách tay thôi không an tâm lắm.

HuynhThanh

Hàng mới ra mà hàng xách tay có trước thì giá rất cao là đúng rồi! Đợi hàng chính hãng ra mắt, sẽ có giá chuẩn hơn!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hàng mới ra mà hàng xách tay có trước thì giá rất cao là đúng rồi! Đợi hàng chính hãng ra mắt, sẽ có giá chuẩn hơn!

Nhưng bác nào muốn là người sở hữu E72 sớm hơn người khác thì phải chịu chi thêm một khoản thôi. Riêng mình thì chậm mà chắc. Xài hàng xách tay bị hớ một lần nên ngán lắm rùi, đợi hàng chính hãng cho nó an toàn.:D

HuynhThanh

Nhưng bác nào muốn là người sở hữu E72 sớm hơn người khác thì phải chịu chi thêm một khoản thôi. Riêng mình thì chậm mà chắc. Xài hàng xách tay bị hớ một lần nên ngán lắm rùi, đợi hàng chính hãng cho nó an toàn.:D

Xài hàng xách tay thì nên lựa những cửa hàng uy tính bạn à! Những món dễ bị luộc nhất là phụ kiện!:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình nghĩ tầm 7-8tr à!
PS: Viết bài nhớ bỏ dấu nha bạn!

Trên 9 tri65u nhé bạn. Giá dự kiến là 490 USD về VN cộng thêm thuế nữa thì không dưới 9tr. Với lại nếu bán giá 7-8 tr thì E 71 sẽ bị ế hàng. Nokia tính hết rồi.:D

bayvot

hix lúc nào hàng về VN bác nào đc dùng trc hãy sớm cho em biết lời nhận xét về nó nhé :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix lúc nào hàng về VN bác nào đc dùng trc hãy sớm cho em biết lời nhận xét về nó nhé :D

Nhận xét gì nữa đây vì em nó quá hoàn hảo rồi: Chip 600 MHZ, jack 3.5mm, bàn phím QWERTY cải tiến giống E 63, vỏ kim loại chắc chắn, màn hình lớn hơn 2.4 inches...nhiều quá kể không hết.>:)

HuynhThanh

Nhận xét gì nữa đây vì em nó quá hoàn hảo rồi: Chip 600 MHZ, jack 3.5mm, bàn phím QWERTY cải tiến giống E 63, vỏ kim loại chắc chắn, màn hình lớn hơn 2.4 inches...nhiều quá kể không hết.>:)

Thần tượng Eseries đây mà:D. Đưa em nó lên đến 9 tầng mây!>:)

nguyenvansang

Well-Known Member
Màn hình còm nhom! xài nhiều 2,4 in + 2,8 in rồi nhìn chán lắm. Âm thanh thì bình thường quá. Điện thoại 9, 10tr gì mà ko ăn nổi em 5310 có 3 chai à. Chẹp!

N99

Màn hình còm nhom! xài nhiều 2,4 in + 2,8 in rồi nhìn chán lắm. Âm thanh thì bình thường quá. Điện thoại 9, 10tr gì mà ko ăn nổi em 5310 có 3 chai à. Chẹp!

Theo mình nghĩ nếu mà như bạn nói thì mua 3310+Máy ảnh+Loa nghe nhạc có thẻ nhớ xài là được rồi. Còn nếu đam mê về công nghệ thì E72 là OK rồi (nghe QC thôi) Màn hình lớn, Chụp ảnh 5 chấm, hổ trợ ứng dụng văn phòng...Nói chung theo mình là rất OK.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nói như bạn thì chắc mấy điện thoại dòng E và N của nokia chắc nghỉ sản xuất luôn quá. Vậy thì tại sao E 71 lại luôn nằm trong top ten vậy bạn?;;)

TruBic

Well-Known Member

hic! là 1 VIP mà phát biểu 1 câu như vậy thì thật là hết nói
theo mình biết thì E72 chưa có hàng tại việt nam mà bạn đã sài E72 chưa mà phát biểu 1 câu như thế?

HuynhThanh

Đúng như phần tự giới thiệu, điện thoại dây chuối!:))

boynokia

Hot hot! Bên Bachlongmobile đã có hàng xách giá 8tr250 nhưng mà em không dám mua sợ là hàng demo của bên Nokia! Ai có thông tin gì la lên nha! Thanks