• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

bulljumbo

Em mới mua con N96 V30.033 nhưng mới vào nghề chưa bít hack thế nào bác nào làm ơn cho em bản hướng dẫn chi tiết được ko với :(:)(:)((

Ron911

Các anh Pro ơi giúp em với

Các pác ơi cho em hỏi sao em hackphone được rồi mà không cài phần mềm được vậy.
Có ai không giúp em với.
em cảm ơn trước Thanks

Chỉnh sửa cuối:

banlc

Các pác ơi cho em hỏi sao em hackphone đuwcj rồi mà không cài phần mềm được vậy.
Có ai không giúp em với.
em cảm ơn trước Thanks

Máy bạn là máy gì? Không cài được (nó báo sao)? Phải nói rõ thì mới giúp được chứ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các pác ơi cho em hỏi sao em hackphone đuwcj rồi mà không cài phần mềm được vậy.
Có ai không giúp em với.
em cảm ơn trước Thanks

Bạn hack bằng cách nào mà bảo không cài được PM.?Máy gì? Bị lỗi thế nào?
Nếu muốn được giúp đỡ thì bạn nên nói rõ tý chứ nói chung chung như vậy thì ai biết mà giúp

Ron911

Bạn hack bằng cách nào mà bảo không cài được PM.?Máy gì? Bị lỗi thế nào?
Nếu muốn được giúp đỡ thì bạn nên nói rõ tý chứ nói chung chung như vậy thì ai biết mà giúp

Em hack theo cách của pác đó
Máy em là máy N79. Em hack xong rùi,cài được phần mềm rồi nhưng không tài nào chạy được thế mới chán chứ.Ví dụ như Alertme,RockNScroll..
Pác xem hộ em với
Thanks pác

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em hack theo cách của pác đó
Máy em là máy N79. Em hack xong rùi,cài được phần mềm rồi mhuwng không tài nào chạy được thế mới chán chứ.Ví dụ như Alertme,RockNScroll..
Pác xem hộ em với
Thanks pác

Cài được PM nghĩa là máy bạn đã hack được rồi còn việc không chạy được là do tính tương thích của PM với máy của bạn chứ có liên quan gì tới vụ hack máy đâu. Vấn đề này bạn nên qua topic thắc mắc về soft mà hỏi thì phù hợp hơn.

Mr_Vjt

có ai biết cách hack con E52 FW 021.013 không vậy.
tôi đã thử nhiều cách rồi mà không được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai biết cách hack con E52 FW 021.013 không vậy.
tôi đã thử nhiều cách rồi mà không được.

E 52 thì bạn thử hack với Hello_OX 2.02 là cách mới nhất. Nếu vẫn k được thì phải đợi thêm hay là SIGN rồi cài đỡ nhé bạn.;;)

Mr_Vjt

E 52 thì bạn thử hack với Hello_OX 2.02 là cách mới nhất. Nếu vẫn k được thì phải đợi thêm hay là SIGN rồi cài đỡ nhé bạn.;;)

sig hello để cài rùi mà ko đc. mình mún hack để cài pm VH va nhìu pm yêu cầu hack nữa . chán.................:((

t0e

sig hello để cài rùi mà ko đc. mình mún hack để cài pm VH va nhìu pm yêu cầu hack nữa . chán.................:((
bạn cần dùng PM nào thì sign cái đó thôi rồi cài thử xem đc ko

thienkiss3

Làm OK trên N95 Ver 30.0.xx , em không hiểu sao cài cái TTPod nó cứ bào lỗi hệ thống , rồi em cài thêm Patch 4 run TTPod vào mà vẫn không được , mấy anh giúp em với

BuuPhucCT

Well-Known Member

Những máy mới thì ngya cả SIGN hello_OX rồi cài vào vẫn bị lỗi do chưa được hỗ trợ. Ý mình nói là bạn cần xài PM nào cứ SIGN PM đó rồi cài vào. Tuy hơi mắc công hơn HAck máy nhưng nó là cách tạm thời hiệu quả nhất hiện nay.

thienkiss3

Những máy mới thì ngya cả SIGN hello_OX rồi cài vào vẫn bị lỗi do chưa được hỗ trợ. Ý mình nói là bạn cần xài PM nào cứ SIGN PM đó rồi cài vào. Tuy hơi mắc công hơn HAck máy nhưng nó là cách tạm thời hiệu quả nhất hiện nay.

Anh nói đúng quá , cách này chỉ tạm thời thôi , em đã làm tên N95 8gb rồi cài vài pm thử thì thấy rất vô tư nhưng không hiểu sao vào Xlore thì không vào được sys , mà em dùng Modo kèm theo hello_OX thì vào được file sys , em không bít vậy có thể gọi là hack được chưa anh

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh nói đúng quá , cách này chỉ tạm thời thôi , em đã làm tên N95 8gb rồi cài vài pm thử thì thấy rất vô tư nhưng không hiểu sao vào Xlore thì không vào được sys , mà em dùng Modo kèm theo hello_OX thì vào được file sys , em không bít vậy có thể gọi là hack được chưa anh

Bạn có vào Rompatcher open all chưa? Sau khi hạck thì nên vào Rompatcher chỉnh lại mới OK.

bin_style_1992

Anh Ơi Sao Em Dùng N96 v30 Vào rompatcher chỉ apply được fp2 còn open all không được nó hiện dấu X màu đỏ.Em đã thử cả 2.0 2.1 2.2 đều bị

MinhThang

Manager
Anh Ơi Sao Em Dùng N96 v30 Vào rompatcher chỉ apply được fp2 còn open all không được nó hiện dấu X màu đỏ.Em đã thử cả 2.0 2.1 2.2 đều bị

Apply cái gì không quan trọng, mà quan trọng là bạn đã cài và xâm nhập được vào các thư mục hẹ thống chưa, vì mỗi máy mỗi khác bạn không cần quan tâm phải là apply all.

Status
Không mở trả lời sau này.