• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

bin_style_1992

Apply cái gì không quan trọng, mà quan trọng là bạn đã cài và xâm nhập được vào các thư mục hẹ thống chưa, vì mỗi máy mỗi khác bạn không cần quan tâm phải là apply all.

Em vẫn cài được phần mềm unsinged nhưng không vào được file hệ thống thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em vẫn cài được phần mềm unsinged nhưng không vào được file hệ thống thôi

Bạn thử gỡ ra cài lại rồi apply xem sao nhé. Nếu cài PM được mà không can thiệp được vào file hệ thông thì sẽ khó khăn khi cài 1 số PM.

milanbaros

Tại sao tôi dùng PM PDAVIET_SIGN_SISX nhưng khi Sign xong thì nó báo lỗi và mất luôn file Unsign.sis

huyduonghn

Máy mình đã hack ok. tuy nhiên sau khi mình chạy file helloOX biểu tượng hình con trâu trong applications, thì máy tự động cài rommpatcher và modo j đó. tiếp đó mình có vào rommpatcher apply open 4all nhưng hiện thị dấu X đỏ. mình bít chắc là ko đc, nên post bài hỏi các mem mình làm thế có sai chỗ nào ko? xin chỉ giáo.

Hoden

Super V.I.P
Máy mình đã hack ok. tuy nhiên sau khi mình chạy file helloOX biểu tượng hình con trâu trong applications, thì máy tự động cài rommpatcher và modo j đó. tiếp đó mình có vào rommpatcher apply open 4all nhưng hiện thị dấu X đỏ. mình bít chắc là ko đc, nên post bài hỏi các mem mình làm thế có sai chỗ nào ko? xin chỉ giáo.

vậy là chưa thành công rồi bạn à bản rom không tưong thich với phone bạn sign bản khác rồi cài lại..bạn chạy bãn hellox mấy?

chieuviet

Mấy anh cho em hỏi 5320 hack bằng 2.02 nó báo thành công sao tơí lúc em cài pm thì ko đc vậy.quên fw cua em 4.13

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy anh cho em hỏi 5320 hack bằng 2.02 nó báo thành công sao tơí lúc em cài pm thì ko đc vậy.quên fw cua em 4.13

Cài xong thì bạn vào Rompatcher apply all. sau đó restart lại rồi cài PM xem sao.

chieuviet

em đã lam nhưng ko đc la sao nhỉ.ac.sau đó có hack lại bằng cach chep 5file vao ổ A.vẫn ok nhưng cài pm thi chỉ thâý thông báo file bị lôĩ pm nào cũng vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
em đã lam nhưng ko đc la sao nhỉ.ac.sau đó có hack lại bằng cach chep 5file vao ổ A.vẫn ok nhưng cài pm thi chỉ thâý thông báo file bị lôĩ pm nào cũng vậy

Vậy thì bạn gỡ ra hết xài bản 1.03 hay 1.05 xem sao. Lúc trước khi xài 5320 mình hack thành công bằng 1.03 đó

chieuviet

vây anh có tự mình phải caì rompatcher ko .em cài thì ca 1.03 va 1.05 pm làm hết anh à

racroicuocdoi

Sao mình down về được vậy nè, hay là mình phải post đủ số bài nào đó mới down về được.

chieuviet

hi có mỗi đọan vao rompatcher chọn open4all va installsever ma em cũng ko xong.lân trước chi vaò chọn open4all thảo nào ko đc.h ok rồi cảm ơn anh nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình down về được vậy nè, hay là mình phải post đủ số bài nào đó mới down về được.

Bây giờ diễn đàn đã bỏ quy định về bài viết rồi mà bạn. Bạn down lại thử xem vì đây là file đính kèm nên dễ down nhất rùi

Status
Không mở trả lời sau này.