• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

đại ca có chắc là đc ko. Chứ e đem đi bảo hành ở Nokia Care nó bảo chưa có phần mềm mà tải từ hôm qua đến giờ chưa xong. Bực cả mình.

Tụi N Care làm ăn chán lắm. Nói thật nếu sống ở Mỹ mà đi mua đồ thì khỏi chê. Nếu xài vài ngày không ưng thì ra đổi :D.
Bác ở đâu thế, nếu ở Bình Dương thì PM cho tôi, tôi sẽ nạp free cho :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
đại ca có chắc là đc ko. Chứ e đem đi bảo hành ở Nokia Care nó bảo chưa có phần mềm mà tải từ hôm qua đến giờ chưa xong. Bực cả mình.

Care này nằm ở đâu vậy bác. Nếu là Care thì nó phải có đủ bộ PM cho các máy Nokia chứ. Chắc bác đụng nhằm CARE ý ẹ rồi. Coi chừng Nó ngâm máy để đổi đồ đó bác. Nên hạn chế đem bảo hành trừ phi bị hỏ̀ng phần cứng.

anhtuan206

cho mình hỏi hack N81-2 bằng cách này có được không vậy?mình hôm nay mới mua con này nên chưa biết gì.mong mọi người giúp đỡ.thanks!tại nó khó hiểu quá không giống như con P1i của mình dùng trước.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi hack N81-2 bằng cách này có được không vậy?mình hôm nay mới mua con này nên chưa biết gì.mong mọi người giúp đỡ.thanks!tại nó khó hiểu quá không giống như con P1i của mình dùng trước.

N81 cũ rồi nên hack bằng cách này được chứ sao k hả bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
thanks bác.bác cho em hỏi phần mềm này cần sign đúng ko ạ?mà cách sign như nào vậy bác giúp em với.

đương nhiên là phải SIGN rồi bạn à. Muốn SIGN thì phải có file CER và k3y. Bác vào ĐÂY tham khảo thêm

Mr_Tommy

Tụi N Care làm ăn chán lắm. Nói thật nếu sống ở Mỹ mà đi mua đồ thì khỏi chê. Nếu xài vài ngày không ưng thì ra đổi :D.
Bác ở đâu thế, nếu ở Bình Dương thì PM cho tôi, tôi sẽ nạp free cho :))

Hix2 tôi ở nghệ an. Đi chạy lại phần mềm xong rồi nó cho đi luôn cái N-Gage của tôi hix2 :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hix2 tôi ở nghệ an. Đi chạy lại phần mềm xong rồi nó cho đi luôn cái N-Gage của tôi hix2 :(
Pm thì k quan trọng mà quan trọng là nó có luộc đồ hay k mới là vấn đề bạn à. Nó chỉ cần luộc vài món là tiêu rồi.>:)

Mr_Tommy

Pm thì k quan trọng mà quan trọng là nó có luộc đồ hay k mới là vấn đề bạn à. Nó chỉ cần luộc vài món là tiêu rồi.>:)

Nhưng làm sao cài lại đc N-Gage đây :(. Nó ko luộc gì đâu. Ko mở máy mà

Lovesmai

sámung i8150 hack được 0 các bạn? mình dùng helloox thấy ổn nên chưa muốn thử cái này, dù sao cũng thanks bạn, có khi sau này cần ^^

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác ơi cho em hỏi muốn lấy file cer và k3y ở đâu vậy?mình vào chỗ hướng dẫn sign làm theo hướng dẫn mà ko được.

Nếu muốn đơn giản thì bạn vào ĐÂY nhờ anh em lấy hộ nhé

sámung i8150 hack được 0 các bạn? mình dùng helloox thấy ổn nên chưa muốn thử cái này, dù sao cũng thanks bạn, có khi sau này cần ^^

Mấy máy samsung ít người xài nên mình chưa thấy ai báo cả nhưng bạn cứ thử là biết được hay k liền.;;)

Peter_0981

bác ơi cho em hỏi muốn lấy file cer và k3y ở đâu vậy?mình vào chỗ hướng dẫn sign làm theo hướng dẫn mà ko được.
Cer và KKK thì lấy ở trang Imobile hoặc OPDA! Bạn vào đây xem cách làm nhé! Bảo đảm sẽ sign được :
Mã:
[URL="http://pdaviet.net/showthread.php?t=63397"][COLOR="RoyalBlue"]http://pdaviet.net/showthread.php?t=63397[/COLOR][/URL]

Status
Không mở trả lời sau này.