• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtuan206

cho mình hỏi cài được phần mềm này coi như là sign xong hay là phải bật ctrinh này lên vậy.mình bật lên nó chạy được 1 lúc bây giờ thì nó cứ chạy installing root cert .vậy là sao mọi người giúp mình với.thanks.

thitcho22

Thông báo đã H@ck được N86. Thật là đơn giản, không phải làm gì hết.
Còn cái kickstand trong chỗ setting thì dùng để làm gì. Ai biết trả lời dùm thank nhiệt tình luồn :D
Kickstand trong setting là để cài khi mình mở chân chống đằng sau sẽ thực hiện shortcut mình chọn.

khoa123

em thì cài dô xong fw v300.19 của em xuống 300.16 là sao ai giải thick giúp em hjx hjx

MinhThang

Manager
em thì cài dô xong fw v300.19 của em xuống 300.16 là sao ai giải thick giúp em hjx hjx

Bạn cài cái gì mà fw từ 300.19 lại xuống được 300.16, các file Hack không ảnh hưởng gì tới việc down fw cả đâu bạn.

khoa123

Dạ em xàj n82 anh ơj,từ lúc càj thì máy nó xóa cáj gì cũng chậm,ra xem lạj thì nó chỉ còn fw 300.16,luc chưa cài thj fw 300.19,hjx hjx,em nój thjt. Đoa anh gjup em dj,hjx hjx,em càj hexloo 2.0

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dạ em xàj n82 anh ơj,từ lúc càj thì máy nó xóa cáj gì cũng chậm,ra xem lạj thì nó chỉ còn fw 300.16,luc chưa cài thj fw 300.19,hjx hjx,em nój thjt. Đoa anh gjup em dj,hjx hjx,em càj hexloo 2.0

Thường thì Hello_OX chỉ giúp hack máy thôi chứ làm gì có chuyện làm ảnh hưởng đến FW. Bạn xem lại mình có thao tác gì sai hay k đi nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai hack thành công con N96 v30.033 chưa?xin được chỉ bảo

Theo thông tin thì nhiều người hack được FW này rồi bạn ơi. Trên bài đầu tiên mình có update thông tin nhưng FW đã hack được đó bạn.

PThanh959

Mình Hack E52 kg được,Sign HelloOX 2.0 cài nó báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" ,có bạn nà hack được thì giúp mình nhé!

AndyCuong

Supper Moderators
Mình Hack E52 kg được,Sign HelloOX 2.0 cài nó báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" ,có bạn nà hack được thì giúp mình nhé!

theo thông tin mình thấy E52 hình như là chưa hack được , mình coi bên IMobile còn chưa Sign được cho E52 mà bạn .

motsinhvien

cài vô tư trên N78 v30.11 chạy đến unpacking files thì chạy vậy hoài luôn đành phải cancel! ai biết chỉ dùm mình với! thanks!

cless2010

N96 của em cái hello OX4 hack thành công FW 20.050 rùi giờ phải xoá hello OX4đi để cái lại cái này để hack FW mới hả anh

hbinhlove2003

sao mình đã Sig Helo 2.0 dùng file cer Left đi kèm và file cer lấy từ imobile cài vào 5320 FW 4.13 nó vẫn báo chứng chỉ bị lỗi là sao vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
N96 của em cái hello OX4 hack thành công FW 20.050 rùi giờ phải xoá hello OX4đi để cái lại cái này để hack FW mới hả anh

Hack xong rồi thì cứ để xài chứ hack lại làm gì nữa cho mệt hả bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member

E 52 mới ra nên cách này chắc chưa hack được đâu. Bạn đợi thêm 1 time nữa xem sao.

thuongthoi

Nó báo khi nào vậy bạn. Khi đã hoàn tất rồi hay khi đang cài đặt.

khi tôi sign xong, cài đặt xong hết rồi, khi vào ứng dụng để chay thì nó báo "unpacking" mãi, tôi để đó 30' vẫn như vậy, đành phải thoát ra. Ai giup cái

motsinhvien

khi tôi sign xong, cài đặt xong hết rồi, khi vào ứng dụng để chay thì nó báo "unpacking" mãi, tôi để đó 30' vẫn như vậy, đành phải thoát ra. Ai giup cái

tôi cũng bị như thế ai biết xin chỉ dùm tui cài trên con N78 v30.11

BuuPhucCT

Well-Known Member
tôi cũng bị như thế ai biết xin chỉ dùm tui cài trên con N78 v30.11

Có thể là bản này không tương thích với N78. Bạn xài thử những bản cũ hơn như bản 1.05 hay 1.03 xem sao.;;)

gioantoni

Tình hình là đã hack thành công N78 v30.11 :) cài đặt bình thường không bị lỗi gì cả :p

Status
Không mở trả lời sau này.