• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HERMES WM6.1 ROM V20 (Manila2D) - Build 20921.1.5.0

p3b

em đang xài HTC hermes rom gốc win6. Mình cài chương trình HTCYoutube vào nhưng xài ko được, các bác có cách nào cho nó hoạt đông được ko vậy. thanks
và chức năng manila là gì vậy các bác

tranhai

em đang xài HTC hermes rom gốc win6. Mình cài chương trình HTCYoutube vào nhưng xài ko được, các bác có cách nào cho nó hoạt đông được ko vậy. thanks
và chức năng manila là gì vậy các bác
Bạn vao wifi đi rồi xài youtube,còn manilla là gì thì uprom của bác Quang sẽ biết nhé

chaopac

pác Manager. PhamQuang ơi, e có ý kiến này, sao pác ko tích hợp pm S2U2 vào rom Manilla 2D lun nhỉ, e rất thíck pm đó, bên rom atom có 1 rom cũng tích hợp pm đó, sao pác ko tích hợp lun nhỉ cho nó hay.....e sẽ là người download đầu tiên và sẽ thanks pác 1000 lần lun, mong pác chứng giám....chỉ tại e ko bik cook rom chứ ko thì e cũng tập tành tích hợp xài thử,hihi
PM: các pác ơi hình như rom này pm manilla 2d ko sử dụng landscape đc phải ko? e trượt bàn phím ra thì nó ko đc, nó vẫn giữ portrait

Chỉnh sửa cuối:

p3b

Bạn vao wifi đi rồi xài youtube,còn manilla là gì thì uprom của bác Quang sẽ biết nhé

Mình đã vào wifi nhưng chương trình HTCyoutube lại báo là connection fail. lcos bác nào biết làm cách nào mới xài được help em với:((

tranhai

pác Manager. PhamQuang ơi, e có ý kiến này, sao pác ko tích hợp pm S2U2 vào rom Manilla 2D lun nhỉ, e rất thíck pm đó, bên rom atom có 1 rom cũng tích hợp pm đó, sao pác ko tích hợp lun nhỉ cho nó hay.....e sẽ là người download đầu tiên và sẽ thanks pác 1000 lần lun, mong pác chứng giám....chỉ tại e ko bik cook rom chứ ko thì e cũng tập tành tích hợp xài thử,hihi
PM: các pác ơi hình như rom này pm manilla 2d ko sử dụng landscape đc phải ko? e trượt bàn phím ra thì nó ko đc, nó vẫn giữ portrait
bạn thích thì có thể cài thêm mà xài,có tốn bao nhiêu time đâu,mỗi người một ý thì có mà thánh mới tạo đc một bản rom vừa ý hết,manilla ở bản rom này vẫn chưa hoàn chỉnh nên chưa landscape đc,bạn chịu khó chờ bản sau nhé
Mình đã vào wifi nhưng chương trình HTCyoutube lại báo là connection fail. lcos bác nào biết làm cách nào mới xài được help em với:((
bạn cài lại youtube xem sau,hoặc SR,HR lại.Pda cả trăm thứ bệnh,ko có máy trong tay thì chỉ đoán mò thôi chứ sao mà bắt đúng bệnh đc

p3b

có khi nào chương trình HTCyoutube ko dùng cho WM6 mà chỉ dành cho WM6.1 hay ko nhỉ. Vì em thấy chương trình HTCyoutube bác QUANG có đưa link ở trên và nói là cài vào WM6.1 MANILA 2D của bác ấy cook.

tongnhatphuong

e kô thấy có cái phần advantage config de tùy chỉnh hệ thống, nếu muốn cài cái đó thì down ở đâu vậy các bạn.thanks

tranhai

có khi nào chương trình HTCyoutube ko dùng cho WM6 mà chỉ dành cho WM6.1 hay ko nhỉ. Vì em thấy chương trình HTCyoutube bác QUANG có đưa link ở trên và nói là cài vào WM6.1 MANILA 2D của bác ấy cook.
ko đâu,win nào mà cài chả đc,có thể bản rom bạn đang dùng dở dở,ương ương rồi,ko tương thích với youtube,như ngay cả bản rom của bác Quang trên đây cũng ko cài đc một số soft