• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore : Zero (by Hands-On Mobile và Electronic Arts )

b0m_lx

Heroes Lore: Zero
Phiên bản thứ 2 của game Heroes Lore đã nổi đình nổi đám 1 thời .Cũng là 1 tựa game ARPG tiêu biêu trên nền java
chắc hẳn ai cũng đã từng chơi game này rồi phải không nhưng với phiên bản mới này thì sao
phiên bản được cải tiến khá chi tiết về đồ họa .Cốt truyện trong game kịch tính và khá lôi cuốn với hơn 400 vật phẩm và vũ khí trong game .chắc chắn sẽ làm hài lòng các bạn đấy.

Trong game bạn sẽ được lựa chọn vũ khí mà mình thích cho nhân vật của mình .Với số lượng vũ khí khá phong phú.

Game có số lượng map vượt trội hơn phiên bản đầu .Kèm theo là nhân vật trong game được nhà sản xuất khá trau chuốc về mặt đồ họa .Các bạn sẽ cảm nhận được ngay khi bước vào màn đầu của game.

game vẩn giữ nguyên được lối chơi của mình .Nhưng nhà sản xuất dã thêm vào 1 số hiệu ứng khác để các gamer không cảm thấy buồn chán khi chơi phiên bản 2 này
với 2 nhà sản xuất game khá nổi tiếng Hands-On Mobile và Electronic Arts đã mang đến cho bạn 1 phiên bản game ARPG cực đỉnh ,sao bạn không thử chơi và cảm nhận đi nào

Link Download:
Note: Ngôn ngữ Trung Quốc.
link dow :D
http://www.mediafire.com/?p6hqeev4jddt6pt
THANK trước tải sau nha :))

tổng hợp game phần 2 :D
Game khủng AceTech Drum Pro (game dành cho fan yêu rock) chào mừng ngày 1 -5
[Ovi Store] Climate Mission - Chơi game bảo vệ môi trường cùng Nokia
Heroes Lore : Zero (by Hands-On Mobile và Electronic Arts )
Super Puzzle Fighter II : Turbo (by Gameloft & Capcom Mobile)
[Java] Chiến binh rồng việt hóa S60v3/5

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

vote vote vote :)) =)) tui mê cái trò này thế ko biết :)) hê hê,chơi bản 1 mà mãi không chán,vẫn còn trong máy từ hồi chơi trên V2 đến V5 lại chơi lại :)) kết quá,có bản 2 rồi :D kệ China,tui chơi hết \-/ Thanks LX so much
P/s đưa link khó download quá LX àh,mãi mới tìm được chỗ nhấn download :p

NTiolanDatluu

vote vote vote :)) =)) tui mê cái trò này thế ko biết :)) hê hê,chơi bản 1 mà mãi không chán,vẫn còn trong máy từ hồi chơi trên V2 đến V5 lại chơi lại :)) kết quá,có bản 2 rồi :D kệ China,tui chơi hết \-/ Thanks LX so much
P/s đưa link khó download quá LX àh,mãi mới tìm được chỗ nhấn download :p

game hay game hay, nhưng ngôn ngữ "Chung Kuốc" :(
tớ có bản EN rồi nhé! :))

darkness90vt

có bản EN đấy, để chơi rùi up ảnh lên cho xem nhé, đừng có xin đấy! >:)

có thì up lên đi bác, ghiền trò này lắm, phần 3 ở bên hàn chơi ol, game náy mà về vn thì mc chẳng ai chơi nữa

JohnyNguyen

Hic,test rồi,game "khựa" mà,đồ hoạ đẹp lắm :-? nhưng vẫn phải chơi bằng bàn phím của máy nên ... :( với lại toàn chữ "khựa" nữa nên cũng nản lòng ghê X_X

b0m_lx

Hic,test rồi,game "khựa" mà,đồ hoạ đẹp lắm :-? nhưng vẫn phải chơi bằng bàn phím của máy nên ... :( với lại toàn chữ "khựa" nữa nên cũng nản lòng ghê X_X

em cũng vậy
đồ họa đẹp , di chuyển hơi khó , toàn chữ tàu
game này có máy v3 chơi sướng :D

darkness90vt

xin đính chính lại nha các bác, đây là game hàn, mà các bác tòan kêu của tàu thằng hands-on nó kiện đấy