• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore : Zero (by Hands-On Mobile và Electronic Arts )

hankezong

Game này chơi giền, tui chơi trên con 6300 đã lắm.
Ai có bản EN up lên cho anh em 4rum với nào!
Thân,

b0m_lx

Game này chơi giền, tui chơi trên con 6300 đã lắm.
Ai có bản EN up lên cho anh em 4rum với nào!
Thân,

không có bản khác đâu
game này đã có ngueoeif thử việt hóa nhưng không đc vì độ bảo mật của game rất cao
chơi tạm tiếng china đi bạn :D

wavelove

Ôi trời ! Tiếng hàn quốc rõ ràng mà mấy ông cứ kêu tàu

Mình phá đảo game này đủ tất các nhân vật rồi...phải lên google xem công thức ép đồ chơi mới khủng

JohnyNguyen

Ôi trời ! Tiếng hàn quốc rõ ràng mà mấy ông cứ kêu tàu
Mình phá đảo game này đủ tất các nhân vật rồi...phải lên google xem công thức ép đồ chơi mới khủng
Hic,mình mê Heroes Lore 1 chỉ vì cốt truyện của game phải nói là ... "quá đỉnh",tình yêu,lòng vị tha,mưu mô toan tính có cả ... Phải phá hết cả 3 nhân vật mới hiểu hết được cốt truyện :-? Chứ chơi tiếng "khựa" hay "Hàn Xẻng" cũng như nhau thôi,đánh thì mấy,hack mới level 1,2 gì mã đã 10000 điểm cộng skill rồi :)) ko hiểu cốt được thì hổng buồn chơi nữa :(

b0m_lx

Hic,mình mê Heroes Lore 1 chỉ vì cốt truyện của game phải nói là ... "quá đỉnh",tình yêu,lòng vị tha,mưu mô toan tính có cả ... Phải phá hết cả 3 nhân vật mới hiểu hết được cốt truyện :-? Chứ chơi tiếng "khựa" hay "Hàn Xẻng" cũng như nhau thôi,đánh thì mấy,hack mới level 1,2 gì mã đã 10000 điểm cộng skill rồi :)) ko hiểu cốt được thì hổng buồn chơi nữa :(

có hack k ?
chia sẻ cho anh em với :))

JohnyNguyen

có hack k ?
chia sẻ cho anh em với :))
tất nhiên là có rồi >:) thôi cứ để chơi tự nhiên thì hay hơn,cốt truyện đã ko hiểu,game chỉ còn giá trị "cày level" bây giờ hack lên thì ... còn gì để chơi nữa :p
:-j mang tiếng thành viên cấp 5 mà bản tính đàn bà vãi ra .

hic,quá lời thế newbie :( ae pda cả mà,nói vui tý thôi chứ có gì đâu :( góp ý thôi nhé !

b0m_lx

tất nhiên là có rồi >:) thôi cứ để chơi tự nhiên thì hay hơn,cốt truyện đã ko hiểu,game chỉ còn giá trị "cày level" bây giờ hack lên thì ... còn gì để chơi nữa :p

có post cho tui với , anh em bên v3 không hiểu tiếng làm nv , send tui hack để tui send cho anh em bên v3 :D

JohnyNguyen

có post cho tui với , anh em bên v3 không hiểu tiếng làm nv , send tui hack để tui send cho anh em bên v3 :D

Tui có biểu tui hiểu tiếng game nỳ đâu LX :p để ae tự mò mẫm mà chơi mới hay chớ >:) có hack thì chỉ lên level vù vù chứ sao hack được nhiệm vụ :( bỏ vụ hack đi nhé,tự chơi mới vui :D

k7rapper

các bạn chịu khó chờ nhé, drAdeLante đã lên tiếng về game này rồi, chậm nhất là 6 ngày nữa có bản Eng 100%

nobita2k

k biết bản này có multi screen như wind of soltia k nữa, chơi cái bản s60v5 này bị co hình, nhìn xấu xấu (xài c6-00 nên k phải chơi bàn phím ảo mà) => ghét => cóp bản 240x320 vào n73 thì hình đẹp nhưng lại load như rùa, đến nản

b0m_lx

k biết bản này có multi screen như wind of soltia k nữa, chơi cái bản s60v5 này bị co hình, nhìn xấu xấu (xài c6-00 nên k phải chơi bàn phím ảo mà) => ghét => cóp bản 240x320 vào n73 thì hình đẹp nhưng lại load như rùa, đến nản

sắm thêm con màn hình 240x320 mà chơi cho sướng :D