• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore : Zero (by Hands-On Mobile và Electronic Arts )

vomuipmuip

game này hay nhưng chơi chẳng hiểu gì cả
toàn tiếng trung quốc không à :(

nobita2k

nhớ lại thời xa xưa có em 6233 s40v3, cóp heroes lore 1 vào óanh sướng hơn cả n73 :))

đi khắp mọi 4rum mà chả thấy ở đâu có thông tin Heroes Lore Zero sắp đc translate (trừ ở PV mình) ;))

b0m_lx

nhớ lại thời xa xưa có em 6233 s40v3, cóp heroes lore 1 vào óanh sướng hơn cả n73 :))

đi khắp mọi 4rum mà chả thấy ở đâu có thông tin Heroes Lore Zero sắp đc translate (trừ ở PV mình) ;))

có mỗi k7rapper bảo vậy thôi chứ có ai nói gì đâu
mình cũng đang đợi thử xem lời bạn ý nói có đúng không , vì game này mà đc translate thì có lẽ là 1 cơn sốt đấy :D

nobita2k

công nhận mấy bố Tàu này giỏi vãi, mấy hôm đi tập quân sự nghe mấy bố í nói về âm mưu bá chủ biển Đông cũng kinh, mà nhìn mấy ông Tàu crack game cũng kinh (Heroes Lore này chắc cũng chỉ là bị Tàu nó crack từ bản của Hands-on thôi, chứ có ở đâu nói là HLZ released đâu)

P.S: mà sao bọn tàu k nói Tiếng Anh nhỉ :X

b0m_lx

công nhận mấy bố Tàu này giỏi vãi, mấy hôm đi tập quân sự nghe mấy bố í nói về âm mưu bá chủ biển Đông cũng kinh, mà nhìn mấy ông Tàu crack game cũng kinh (Heroes Lore này chắc cũng chỉ là bị Tàu nó crack từ bản của Hands-on thôi, chứ có ở đâu nói là HLZ released đâu)

P.S: mà sao bọn tàu k nói Tiếng Anh nhỉ :X

mấy game bọn tàu làm toàn game hay nhưng bọn nó ki bo chỉ để tiếng của chúng nó thôi
nhiều lúc nhìn game hay thấy sướng nhưng tới lúc nhìn chữ tàu thì buồn luôn

nobita2k

mấy game bọn tàu làm toàn game hay nhưng bọn nó ki bo chỉ để tiếng của chúng nó thôi
nhiều lúc nhìn game hay thấy sướng nhưng tới lúc nhìn chữ tàu thì buồn luôn

đang buồn :((

nobita2k

chời ơi, làm thế nào ấn đc phím # với * bh :(

thỉnh thoảng nó lại hiện lên 1 cái jj đó, mà fai ấn # mới tắt được, và còn map phải bật = phím * nữa (đấy là theo tét trên N73)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

post thêm file sửa tên apps (thành heroes Lore Zero) và resize về 240x320 (original) để nhìn cho đẹp nhé (k bị vỡ hình)
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?5msshsp995w04h2[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

chời ơi, làm thế nào ấn đc phím # với * bh :(

thỉnh thoảng nó lại hiện lên 1 cái jj đó, mà fai ấn # mới tắt được, và còn map phải bật = phím * nữa (đấy là theo tét trên N73)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

post thêm file sửa tên apps (thành heroes Lore Zero) và resize về 240x320 (original) để nhìn cho đẹp nhé (k bị vỡ hình)
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?5msshsp995w04h2[/DOWNLOAD]

n73 thì qua bên này nhé :))
http://www.pdaviet.net/showthread.p...hiên-bản-mới-D&p=1663352&posted=1#post1663352

nobita2k

đang bảo là chơi trên v5 cơ mà, theo test thử thì nút # và * là khá cần thiết @@ và chỉnh về 240x320 nhìn cho đẹp thôi, vì origin của nó là 240x320 mà, zoom vào nhìn rõ xấu (vỡ tung tóe ra còn gì) nếu chơi cả bàn phím ảo thì để 240x320 cũng không thấy lọt thỏm lắm mà nhìn hình lại đẹp

b0m_lx

đang bảo là chơi trên v5 cơ mà, theo test thử thì nút # và * là khá cần thiết @@ và chỉnh về 240x320 nhìn cho đẹp thôi, vì origin của nó là 240x320 mà, zoom vào nhìn rõ xấu (vỡ tung tóe ra còn gì) nếu chơi cả bàn phím ảo thì để 240x320 cũng không thấy lọt thỏm lắm mà nhìn hình lại đẹp

chẳng hiểu gì luôn :))

nobita2k

chẳng hiểu gì luôn :))
@@ chán

nói chung là tìm đc cách bật map trên v5 rồi, nhưng kèm theo cái map là 90k gold và 1000 điểm stats, oải, bực cả mình, muốn chơi tử tế mà nó cũng k cho >"<

b0m_lx

anh em nào quyết tâm chơi thì qua box game v3 nha
có người hướng dẫn làm nhiệm vụ bên đó đấy :D