• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heywire 2.0.283 [bài 69] - Ứng dụng gửi SMS miễn phí

page

tôi dùng IP 3G : 4.2.1 . cài phần mềm heywire lâu nay xài rất tốt . tôi cài lại win cho PC và cài lại iTunes ,khi đồng bộ với iTunes bị mất phần mềm heywire. và tôi cài lại heywire mỗi lần vào nó hỏi password (nó còn bảo đã gởi password vào emai của bạn . nhưng emai của mình không có ) giờ biết làm sao đây các bác . xin giúp đỡ rất cảm ơn

Vậy lần trước bạn đăng kí bằng email ảo à.Bầy giờ bạn thử đăng kí lại tới chỗ hổi pass thì bạn bấm vào forget pass xem hình như nó cho bạn đăng kí lại vào một email khác thì phải,nhưng bạn phải có email thật nhé,chúc bạn thành công

Mình đã đăng kí được rồi và đã làm đủ hết mà nó báo location sevices disabled thế mới đau.Mặc dù đã đang kí và nó gửi số phone cho mình rồi

Bạn thử xóa đi và cài lại xem nhé.tốt nhất là bạn cài từ appstore là chuẩn nhất

nhoxnguyen

sao mình gửi message từ bên usa về vn mà bên đó nói kok nhận được ..? hay là phải gửi iphone to iphone

AquaSta

Moderator
sao mình gửi message từ bên usa về vn mà bên đó nói kok nhận được ..? hay là phải gửi iphone to iphone
Máy nào cũng được bạn ạ, nó qua server Heywire rồi gửi qua mạng GSM. Bạn điền mã quốc gia VN là +84 và bỏ số 0 của số điện thoại, ví dụ số 0901234567 thì bạn điền là +84901234567

huynhminhhung

Vậy lần trước bạn đăng kí bằng email ảo à.Bầy giờ bạn thử đăng kí lại tới chỗ hổi pass thì bạn bấm vào forget pass xem hình như nó cho bạn đăng kí lại vào một email khác thì phải,nhưng bạn phải có email thật nhé,chúc bạn thành công

cảm ơn bác , mình đăng kí email thật nhưng trong email không có pass
giờ nó không cho đăng kí lại !
no the nay ne

page

no the nay ne

Bạn kiểm tra kĩ lại mail đi nhé mình nó cũng gửi cho mà,bạn kiểm tra thư nào có tên NOREPLY là nó đấy bạn mở ra là sẽ thấy pass.thư của mình đây nè
noreply@heywire.com
tới tôi
Your Password is "c5QJb2y4".
Thanks for using HeyWire.
à quên email của bạn gửi cho heywire hình như là ko đúng vì mình thấy mail của bạn là Vc.hung hình như email ko viết hoa chữ V nhưng bạn đã viết hoa thì phải

huynhminhhung

bó tay rồi bạn ơi mình xem trong email của mình không có . phải đành gỡ bỏ nó đi , uông quá hỉ

khoapct

Mình là Newbies :(
SMS này có chắc chắn là free không máy bạn ,sợ nhắn tin cho đã tốn tiền thì chết minh luôn ,, híc

page

Mình là Newbies :(
SMS này có chắc chắn là free không máy bạn ,sợ nhắn tin cho đã tốn tiền thì chết minh luôn ,, híc

Có bị trừ nhưng chỉ trừ phí 3G thôi bạn nhé nó ko đáng bao nhiêu cả chắc là chỉ vài đồng VN,nếu bạn dùng wifi thì miễn phí 100%

votinhhan

máy mình la ip4 IOs 4.1 cũng ko có hỗ trợ MSM
mình ở eu thì có dùng cái này đc không ?
thanks !

khoapct

Có bị trừ nhưng chỉ trừ phí 3G thôi bạn nhé nó ko đáng bao nhiêu cả chắc là chỉ vài đồng VN,nếu bạn dùng wifi thì miễn phí 100%

Rồi xong hụt hứng với nó luôn ,báo lỗi trong khi Wifi bình thường sao thế nhỉ mới dow từ App Store về.
đã bật Notifications lên rồi

page

máy mình la ip4 IOs 4.1 cũng ko có hỗ trợ MSM
mình ở eu thì có dùng cái này đc không ?
thanks !

Ở đâu cũng dùng đc bạn nhé

Rồi xong hụt hứng với nó luôn ,báo lỗi trong khi Wifi bình thường sao thế nhỉ mới dow từ App Store về.
đã bật Notifications lên rồi

Bạn thử dùng mạng 3G xem nhé,nếu ko đc nữa thì bạn xóa đi cài lại,cài lại ko dc nữa thì hơi buồn vì máy bạn đã chỉnh sưa hệ thống lên ko thể AUTHORIZE đc tức là heywire ko gửi tin nhắn số heywire cho bạn dc.Và chỉ còn cách là hik....rostore lại máy và cài heywire ngay sau khi rostore bạn nhé

votinhhan

nhưng down cái này cần có tài khoản a à
.e không biết lập .đã thử nhiều lần những ko ăn thua.
PM hay quá mà....pó tay
cảm ơn anh nhiều ạ . !

m2silverstar

Xác nhận là hoạt động rất tốt! từ lúc nhấn nút sent trên iphone cho đến lúc số đt dc gửi nhận dc tn vào khoảng 30 giây!

anh em cung cấp 1 email thật thì HW sẽ sent mật khẩu tới email đó! và bạn vào đúng email đó mở ra sẽ thấy mật khẩu - bạn phải nhập đúng mật khẩu kể cả chử IN HOA - số - chử in thường - và khi bạn đổi mật khẩu củng vậy, phải có ít nhất 1 ký tự IN HOA, 1 số, và ký tự thường.

anh em nào làm không được thì kiểm tra lại đường truyền internet! nhà mình sài 3G, dùng laptop phát wifi để chia sẽ mạng 3G cho iphone! từ lúc download cho đến lúc đăng ký & gửi SMS thì ko thấy chút rắc rối nào xảy ra!

chưa test trên GPRS! nhưng mình nghĩ củng ko vấn đề gì nếu sài GPRS vì hiện tại thì GPRS của các mạng đã rất ổn định! với lại gửi sms như vầy thì khôg cần đường truyền với băng thông lớn làm gì!

Nội dung như sau:
Mã:
Hey! Go HeyWire! Text and chat like crazy with friends all around the world. Send your first message now!

Sending and receiving messages is free for you and counts as regular text messages for them, so spread the word - tell them to go to www.heywire.com
so they can text for free.

[B][COLOR="Red"]Your HeyWire Password is: Fy36XpDx[/COLOR][/B]

If you need 2 change your password, go to Settings.

Interested in getting the most out of your Service? See the HeyWire Hints below.

Please give us Feedback on the service or get help http://help.heywire.com

Thanks again for using HeyWire.

The HeyWire Team

HeyWire Hint 1:
Upload your contacts to make your HeyWire experience more personal. Incoming messages will display your friends’ names instead of their mobile number.
Go to Settings — Upload Contacts (Remember to upload your contacts regularly to make sure HeyWire stays updated with your address book.)

HeyWire Hint 2:
Set up and use Facebook Chat by going to Settings — Chat Services — Select Facebook — Enter Facebook Email and Password (Next time you create a message, tap ‘+’ to add recipients from your address book and/or Facebook Friends.)

HeyWire Hint 3:
Remember you can simultaneously send the same message to up to 10 people... It’s Free so go crazy!

huynhminhhung

no the nay ne

tình hình máy mình thế này , giờ có cách nào lấy lại mật khẩu hoặc đăng kí mới không các bạn ?
mình xài một thời gian thấy hay quá , giờ đành phải bỏ uổng ghê !

huynhminhhung

mình hết cách rồi ! tìm trong email là cách mình quan tâm số 1 (có lẽ mình đã xóa nhầm nó mất rồi , lục lại trong thùng rác cũng không có) bó tay .
có lẽ phải chờ IP ăn táo rồi làm lại từ đầu vậy . giờ mình cài nhiều thứ quá ...làm lại ngại ghê

taiphong

mình hết cách rồi ! tìm trong email là cách mình quan tâm số 1 (có lẽ mình đã xóa nhầm nó mất rồi , lục lại trong thùng rác cũng không có) bó tay .
có lẽ phải chờ IP ăn táo rồi làm lại từ đầu vậy . giờ mình cài nhiều thứ quá ...làm lại ngại ghê

trừ phi bạn đang ký email ảo hoặc sai email, còn k thì bạn có thể tìm lại pass ngay trong phần mềm, nó sẽ gửi "lại" pass cho bạn vào email khi bạn đăng ký

huynhminhhung

trừ phi bạn đang ký email ảo hoặc sai email, còn k thì bạn có thể tìm lại pass ngay trong phần mềm, nó sẽ gửi "lại" pass cho bạn vào email khi bạn đăng ký

nó không cho đăng ký lại mới khổ chứ bác . mỗi lần vào là nó thế này .. mình bấm vào FORGOT PASSWORD thì nó hiện lên bản kia

page

Bạn ơi nếu bạn có làm lại từ đầu tức là rostore lại máy thì nó vẫn báo thế bạn nhé,trừ khi bạn đổi IP khác vì heywire đã lưu lại tất cả những thông số của máy bạn và khi bạn rostore lại máy thì vẫn thế(heywire còn lưu cả tin nhắn của bạn nữa nhé nếu bạn có rostore lại máy và cài lại heywire thì những tin nhắn cũ trước khi rostore vẫn còn nguyên ko mất đấy là lý do vì sao bạn có rostore lại thì nó vẫn báo lag forgot pass)bạn ko có duyên để dùng lại nó nữa rùi:|