• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transistion cho 5800

panrai

Super V.I.P
EFSrv.dll tìm ko dc file này :(

sau ko đc bạn,vào ổ z:\sys\bin\EFSrv.dll,nhớ là duy chuyển tìm đúng tên rùi chép ra ngoài thẻ nhớ sau đó làm theo hưóng dẫn của mình nhé:)):))
Bạn làm theo các bước sau:
1. Hack phone (quá dễ phải không?!)
2. Tải C2Z theo link dưới về và giải nén 1 thư mục C2Z( hoặc bất kỳ tên gì)
3. Copy file EFSrv.dll từ z:\sys\bin\EFSrv.dll vào thư mục vừa giải nén trên (C2Z) sau đó chạy file c2z.exe, lúc này file "c2z.rmp" sẽ được tạo ra trong thư mục C2Z
4. Copy c2z.rmp đã được tạo ra từ bước 3 vào thư mục e:\patches (nếu chưa có thì tạo nhé) và chạy rompatcher chọn c2z (rompatcher phải được cài nếu chưa cài)
5. Copy thư mục hiệu ứng kèm theo vào C:\resource
Sau đó thưởng thức... thấy có rất nhiều hiệu ứng kèm theo

Đó là 5 điều cần làm trước khi sử dụng chương trình của KJR nhé,nhìn là rất đẹp

galabuon

nếu đã thích transition thì mua 5530 mà xài cho rùi. Ah mà có soft đưa 20 contract lên màn hình chính như 5530 k nhỉ

panrai

Super V.I.P
nếu đã thích transition thì mua 5530 mà xài cho rùi. Ah mà có soft đưa 20 contract lên màn hình chính như 5530 k nhỉ

mình thấy bạn spam nhiều rùi nhé,ở đây là anh em ko tìm thấy thì mình giúp đở có kêu bạn chỉ đi mua máy khác đâu X-(X-(

wan

cái thư mục patches là tự tạo trên thẻ nhớ hả các bác

ngoanrazor

Well-Known Member
cái thư mục patches là tự tạo trên thẻ nhớ hả các bác
Posted via Mobile Device
máy háck bằng helloOX mới có thư mục đó bn, thư mục đó là of rompatcher

xiu_coi

có một số hiệu ứng hok có tác dụng ji cả :( Copy paste vào chả thấy ji >"<

suzu_sugus

Quá đẹp, nhưg Levanquyen2210 có thể up thêm vài cái hiệu ứng khác không. Thanks

anhky

Copy tất cả các hiệu ứng vào lun hay chỉ mỗi file là 1 hiệu ứng, xài xung rồi copy cái khác vào thế ban?

Chỉnh sửa cuối:

anhky

Sao ko ai trả lời hết zậy ??? Lúc trước mình làm dc, bây giờ mới REset máy lại, dùng Xplore copy EFFECTS zô resua nhưng nó ko cho COPY zô, báo là cann't creat gì đó, Giúp mình với

Kenji1992

Sao ko ai trả lời hết zậy ??? Lúc trước mình làm dc, bây giờ mới REset máy lại, dùng Xplore copy EFFECTS zô resua nhưng nó ko cho COPY zô, báo là cann't creat gì đó, Giúp mình với

bạn vào rompatcher appy cái OPEN4ALL là ok

keangnam

Mình chẳng cần apply cái file C2Z mà nó vẫn cứ chạy vèo vèo là sao nhỉ?

anhky

làm fì có chuyện đó bạn,ko cài c2z vào thì làm gì máy có hiệu ứng đc:D

Hehe, đa phần các mem cài nhưng xài bị lỗi là do file 02Z đó Panrai. Rất đơn giản, sau khi cài xong hết rồi, mở 02Z lên, mở hiệu ứng rồi vọc một chút, sau đó tắt 02Z đi, hiệu ứng vẫn còn đó nhưng sẽ ko bị lỗi xung đột nữa :)

keangnam

Mình còn chưa bật cái C2Z lên cơ bạn ak nhưng nó ko hiện đầy đủ như khi bật C2Z là sao nhỉ ? :-? Bác nèo có cách chỉnh sửa máy cái hiệu ứng này hem? Mình thích cài hiệu ứng Blue magic light nhưng ghét cái xoẹt qua xoẹt lại cho lắm :-/