• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng transistion cho 5800

suzu_sugus

phần mềm này ko cài đc cho fw30 dau,luc apply c2z thì ko đc,máy sẽ xuaất hiện soc xanh,dỏ,ruì sẽ khởi động lai
Posted via Mobile Device

Mình cũng bị trường hợp này nè. Ngày trước dùng FW 20 không sao, làm hiệu ứng này bình thường. Bây h cứ apply cái c2z là bị xanh đỏ rồi khởi động lại. ( Mình up firm = NSU). Bao nhiêu cái cần đến cái c2z, bh hỏng cái ý, chẳng làm ăn đc gì. Chán quá:((

panrai

Super V.I.P
Mình cũng bị trường hợp này nè. Ngày trước dùng FW 20 không sao, làm hiệu ứng này bình thường. Bây h cứ apply cái c2z là bị xanh đỏ rồi khởi động lại. ( Mình up firm = NSU). Bao nhiêu cái cần đến cái c2z, bh hỏng cái ý, chẳng làm ăn đc gì. Chán quá:((

sau kỳ vậy mình sài từ đó tới h có thấy như bạn đâu:D,nếu vêy5 bạn lầyile đó ra đa7y rùi mình giúp bạn là c2z cho:))

suzu_sugus

CÓ anh em nào gặp trường hợp tương tự mà đã sửa đc xin giúp đỡ với. THanks nhiều lắm

LeMyChinh

minh cũng bị như bạn hum nay mới có time tets mấy zu này.nhưng mình đã khắc phuc được.lúc đầu mình tạo c2z trên pc thì bị lỗi như bạn.phải xóa no đi mới hết.sau đó mình thử cài PM tạo c2z trên phone thì lại dùng ok luôn.bạn thử xem sao,mà theo mình thấy nếu apply c2z cài 1 số pm ko được hay cài được nhưng ko dùng được nữa.nên lưu ý các bạn nếu cần dùng nó thì hãy apply còn nếu ko dùng đến thì nên disable.khi cài pm nào mới vào máy cũng nên disable c2z rùi dùng thử đã xem thế nào hãy apply nhé.chúc các bạn thành công.:D

Ntv_79

đã nghiên cứu rất kỹ nhưng không tìm được file .dll các bác chỉ giùm !

Máy phải hack rồi. Dùng x-plore chọn hiện tất cả các file, các ổ. Chỉ vào ổ Z: nhấn option, nhấn find rồi gõ tên file cần tìm vào -> Ấn OK> có ngay mà. Copy vào ổ E:-> cắm cáp -> copy vào máy tính rồi làm như hướng dẫn.

thanhson1411

em apply c2z là máy giật cái màn hình sọc 1 kái,Sau khởi động lại rồi mà c2z vẫn chưa apply.mong các bác chỉ đoạn apply c2z

Lan_Truong

minh cũng bị như bạn hum nay mới có time tets mấy zu này.nhưng mình đã khắc phuc được.lúc đầu mình tạo c2z trên pc thì bị lỗi như bạn.phải xóa no đi mới hết.sau đó mình thử cài PM tạo c2z trên phone thì lại dùng ok luôn.bạn thử xem sao,mà theo mình thấy nếu apply c2z cài 1 số pm ko được hay cài được nhưng ko dùng được nữa.nên lưu ý các bạn nếu cần dùng nó thì hãy apply còn nếu ko dùng đến thì nên disable.khi cài pm nào mới vào máy cũng nên disable c2z rùi dùng thử đã xem thế nào hãy apply nhé.chúc các bạn thành công.:D
PM tạo c2z trên phone bạn có ko cho mình với (cho đỉa chỉ
cung đc)

Black_Cat999

vào themes bật hiệu ứng là sao , em appy cái cZ2 rổi , restart lại máy rồi nhưng vẫn ko thấy gì là sao.....mong các pác chỉ dùm.........c2z là em tự tạo.....với lại cho em hỏi .......em xài giao diện organce thì có xài cái hiệu ứng được ko mấy pác...............

thuanct2008

Cái này có một nhược điểm vô cùng lớn là cài hiệu ứng khác khi vào các ứng dụng sẽ xảy ra hiện tượng tự out ! tôi đã text và đã phát hiện ra b-)