• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

uhm em ở saigon ...hiện đang chơicác ngày thứ 3 5 7 ở sân viện con lai....giờ ghiền wa mong lập hội chơi 2 4 6 từ 6h trở đi..mong được hưởng ứng

HHN

Well-Known Member
uhm em ở saigon ...hiện đang chơicác ngày thứ 3 5 7 ở sân viện con lai....giờ ghiền wa mong lập hội chơi 2 4 6 từ 6h trở đi..mong được hưởng ứng

Tôi chơi 2 4 6 từ 6:00 đến 9:00 PM nè, nhưng rất tiếc tôi lại ở HP :D .

P/S: có lẽ bác PM cho bác Trường gộp chung topic này lại đi.

Anhtoitb

Anh em chơi thể thao nhưng không ai chịu chụp ảnh nên Topic ế ẩm là phải!

carrick1984

Sao phong trào thể thao chìm quá em có mấy cái ảnh đá bóng mà ko biết post lên bằng cách nào.Ai vui lòng hướng dẫn với!

vettau

Thế còn các môm khác thí sao? không ai chơi ah. chắc thích mỗi Tennis rồi. Mình thì môn nào cũng biết tí, Tennis thì chơi từ ngày Hà nội mới có 1 vài sân thôi, bây giờ ra nhiều rồi (Loãng.....) Hiiii. đùa vậy thôi chứ có điều kiện mà chơi thể thao nhất là Tennis hay đá bóng là nhất đấy.

vettau

Sao phong trào thể thao chìm quá em có mấy cái ảnh đá bóng mà ko biết post lên bằng cách nào.Ai vui lòng hướng dẫn với!

Vào "Register for free at Photobucket.com" đăng kí một Acc Free Upload file ảnh xong coppy cái code ở dòng thứ 4 từ trên xuống dán vào đây là xong!

thanhhieu244

thể thao muôn năm, mình củng rất khoái. chơi đủ thứ hết. Nhưng thích nhất là lái xe và bơi biển
pót pót pót

PhuongAnh

thể thao muôn năm, mình củng rất khoái. chơi đủ thứ hết. Nhưng thích nhất là lái xe và bơi biển
pót pót pót

Bạn post vài tấm ảnh bạn chơi thể thao lên cho anh em PV chiêm nhưỡng chút đi ;;);;);;);;)

hoadainhan70

Active Member
Là tớ nói là định vào up cái hình cuối năm trước đi tỉ thí võ công với vài thằng ku em dại Nhưng ngại quá vì các Huynh ấy chơi toàn thể thao quý tộc cầu lông với ten-nis lên tớ lại thôi hic

Status
Không mở trả lời sau này.