• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

anhcoj

Úi trơi ơi!!!may quá gặp đại ca ở đây.Đệ có mấy menber đang SPAM bên BOX v2 .nhờ đại ca xử luôn giúp em với ạ.:O

anhcoj

Có ai làm ơn cho mình hỏi đại ca này thuộc phái nào ko ???chiêu thức ra đòn rất tinh tế.

Hoden

Super V.I.P
Có ai làm ơn cho mình hỏi đại ca này thuộc phái nào ko ???chiêu thức ra đòn rất tinh tế.

nhìn là biết xuất phát từ phái CÔN LƯNG.

ra đòn đó gọi là GIÁNG LÔNG THẬP BÁT CHƯỞNG=))

Đúng là anh hùng xuất thiếu niên

anhcoj

Trang phục thật kỳ bí,quyên cước rất mạnh mẽ.Theo mình đoán có lẽ đại ca là đệ tử phái toàn chân:)):)):)):)):)):)):)):))

ngoanrazor

Well-Known Member
Sao jốg bắt chước dzụ Brother sharp zậy nhỉ. Chắc tính đổi đời...

jinsk8r

nhìn là biết xuất phát từ phái CÔN LƯNG.

ra đòn đó gọi là GIÁNG LÔNG THẬP BÁT CHƯỞNG=))

Đúng là anh hùng xuất thiếu niên

Nhầm to =)) Đây là một Ninja Assassin (ai chưa xem film này thì qua box film S60v5 tải nhé :))) được đào tạo từ lò bên Nhật Bổn đóa
Cái chiêu đó gọi là chiêu "Xẻo d**" đó =))

hakudo2408

Gia Lai - Tây Nguyên - vùng đất của các đại gia :x
p/s: cháu mới lớp 9 thui ạk :D

hakudo2408

chuận đó đại ka :"> đối vs em cô chú anh chị bên box ppc and ip đều là đại ja =))
p/s: em đổi ý rồy, lấy Vivaz chứ ko chém X6 nữa :x