• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

saodoingoi142

Moderator
Kỉ niệm tròn 1 năm ngày cưới!!!_(22/03/2009-22/03/2010)

Kỉ niệm tròn 1 năm ngày cưới!!!_(22/03/2009-22/03/2010)

Hôm nay là ngày 22/03/2010.Đây là ngày ghi dấu ấn tròn 1 năm ngày cưới của mình.Nhân tiện đây xin gửi tặng toàn thể anh em Diễn đàn bức ảnh cưới của mình trong ngày trọng đại này!!!_Chúc toàn thể các bạn luôn luôn vui vẻ,hạnh phúc trên bước đường đời...!!!_Thân!!!_

DreamLand

Hôm nay mới được chiêm ngưỡng dung nhan của anh Hùng và chị nhà.
Chúc anh chị luôn hạnh phúc tới đầu bạc răng long =D> =D> =D>

saodoingoi142

Moderator
Hai bạn đã có cục cưng nào chưa?

Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm,hỏi han!!!;;) Nếu không có gì thay đổi thì gần cưới năm nay mình sẽ "rục rịch" và sang năm 2011 thì mình sẽ "phọt phẹt" bạn à!!!hic :p

JongZiZi

Chúc mừng bạn và gia đình.

Hỏi nhỏ: Có em gái hay em vợ nào từ 16-20t hông? :D

saodoingoi142

Moderator
Chúc mừng bạn và gia đình.

Hỏi nhỏ: Có em gái hay em vợ nào từ 16-20t hông? :D

Hic!!!Tiếc quá JongZiZi à!!! :-? _Về điều này cả bên Nội và bên Ngoại mình đều không có thêm ai nữa!!!_Nếu có đi chăng nữa thì chắc là bà con xa!!!_Nên không biết đc rõ ràng lắmhic!!!;;):p

hbinhlove2003

Tự sướng phát, show hình vợ sắp cưới lên chuẩn bị năm sau lên xe bông ^^, để anh em còn bít mặt ko kua nhầm mắc công >:)