• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

anhchanbonmat

hi hi Pattaya nỗi tiếng là du lịch show mà anh.mà anh xưng anh mới đúng em nhỏ tuổi hơn anh nhìn thấy thể hiện anh 29 tuổi. em ở đây 4 năm rồi em thích nhất là show buổi tối vui lắm

HuyChung

doquangduc qua thái lan mà không ra mắt Mod anhchanbonmat à !trời!! bác ấy sống bên thái lan mà .

doquangduc

Well-Known Member
Em đi tháng 4 năm ngoái, mà đến tháng 9 em mới vào diễn đàn Bác ạ. Nếu biết Mod sớm hơn thì sướng nhỉ? Xem đã mắt ...:D. Nhất là màn các cô bé người nga. SR Bác, cho em Spam nốt bài này.

saodoingoi142

Moderator
Hình ảnh trong chuyến đi Động Phong Nha-Kẻ Bàng_Quảng Bình 2010.

Hình ảnh trong chuyến đi Động Phong Nha-Kẻ Bàng_Quảng Bình 2010.

Chào toàn thể anh em PDAViet!!!;;)
Vừa rồi trong chuyến đi chơi nhân ngày Giổ Tổ Hùng Vương_Vợ chồng mình cùng đi với đoàn tham quan bên cơ quan vợ đến Khu du lịch Di sản Thiên nhiên Thế giới_Động Phong Nha-Kẻ Bàng tại tỉnh Quảng Bình.Hôm nay rãnh rỗi mình xin phép up lên gửi tặng và chia sẻ cùng toàn thể các bạn!!!:p

@Ảnh được chụp bằng máy Nokia 7610 và Nokia 5300 nên ảnh chụp không được đẹp và thiếu ánh sáng nhiều chỗ do ngoại cảnh_Rất mong các bạn thông cảm và xin đừng cười nhé!!!hicX_X;;):p @

-Cảnh đi thuyền đến các động:

-Chuẩn bị đi đến các động nước và khô:

Leo đến trên cao của động nhìn xuống thật đẹp,nhưng mỏi cả 2 chân...hic:(:p

-Hình ảnh hình tượng "mái tóc tiên" trong động...

-Và ... tạm biệt ra về với bức ảnh hồn nhiên của vợ mình!!!;;)_Còn nhiều ảnh đẹp lắm song mình chỉ gửi vài tấm vậy thôi_để giành chỗ cho các anh em khác nữa...hic!!!:p;;)_Chào thân ái anh em!!!\-/;;)

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

wơ cái áo thun,tinh thần pdaviet tới đc đó luôn, ;;)vợ anh ốm nhớ bồi dưỡng vào nha a, chị ấy ngủ chưa? ăn đêm sẽ mập đó anh.

doquangduc

Well-Known Member
Em kết nhất cái áo, mà không mua đc, tiếc quá. Nhìn vợ chồng Bác hạnh phúc quá, chúc 2 Bác trăm năm HP ( 99 năm cũng đc ùi ):D . Hay là có Bác nào mở cái Topic để chia sẻ ảnh của Vợ + Người iu luôn nhỉ. Đó cũng là 1 hình thức tôn vinh người phụ nữ của mình mà.:p

JongZiZi

Đăng ký 7 tháng mà mới hẻ. Nhưng mà dễ thương đó. Ở đâu ở đâu đó ? :))