• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

doquangduc

Well-Known Member
Không ai Post ảnh nữa à.? Em làm phát nữa vậy X_X

Ôi đàn bà. Khi có chửa nhìn xấu kinh

Phụ nữ xấu nhất là khi bụng giống con ễnh ương
=))

doquangduc

Well-Known Member
Ôi đàn bà. Khi có chửa nhìn xấu kinh

Phụ nữ xấu nhất là khi bụng giống con ễnh ương
=))

Sao bạn có thể nói ra những lời chế nhạo người khác thế nhỉ? Bạn có bao giờ nghĩ là Người mẹ đáng kính của mình cũng như thế trước khi mình ra đời không. Đôi điều với bạn như vậy, Chắc bạn tự hiểu...

Sao bạn có thể nói ra những lời chế nhạo người khác thế nhỉ? Bạn có bao giờ nghĩ là Người mẹ đáng kính của mình cũng như thế trước khi mình ra đời không. Đôi điều với bạn như vậy, Chắc bạn tự hiểu...

Mẹ và chị gái của vothien đều nói như thế, và họ cũng cảm thấy thế. Sự thật bao giờ cũng là sự thật, xấu thì cứ chấp nhận, việc gì phải che đậy...Đôi điều với bạn=))

Riêng vothien còn đi học

hakudo2408

em cũng công nhận là phụ nữ mang bầu trông kì kì sao ế =)) mẹ em vẫn hay đi tập thể dục để giữ eo từ khi em cất tiếng rap chào đời đến h mà :D phụ nữ nào chả muốn vóc dáng đẹp, họ có thể làm nhiều cách để giữ cho mình luôn trẻ đẹp trong thời thanh xuân trong đó cũng có cả việc nạo thai :)) lên bệnh viện mẹ em thấy đầy :ar!

doquangduc

Well-Known Member
Mẹ và chị gái của vothien đều nói như thế, và họ cũng cảm thấy thế. Sự thật bao giờ cũng là sự thật, xấu thì cứ chấp nhận, việc gì phải che đậy...Đôi điều với bạn=))

Riêng vothien còn đi học

Ừ. Mỗi người một cách nghĩ, Gia đình bạn suy nghĩ như vậy cũng không sao, không ảnh hưởng đến ai cả. Tạo hóa ban như vậy thì chấp nhận thôi, biết làm sao bây giờ. Nhưng trong mắt mình thì đó là một điều gì đó thiêng liêng, không có nó thì không có mình. Phụ nữ bào giờ cũng đẹp và vĩ đại. Bạn đang đi học thì chưa thể đủ suy nghĩ về 1 người phụ nữ đang mang thai được. ( Nếu không muốn nói bạn còn trẻ con ). Khi nào bạn được làm chồng 1 người phụ nữ thì bạn sẽ hiểu, và hiểu được sự chờ đợi của 1 người Bố chờ con ra đời. Chúc bạn all..!