• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN PDAVIET

PhuongAnh

Đôi bạn cùng tiến =))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

lvl

Mình thuộc loại hơi già (36 mùa lá vàng rơi rồi), chưa vợ nên bắt đầu hơi ... hâm hâm! Xin phép đăng hình lên đây tạo thêm cơ hội cho mình! Ai biết đâu may mắn thì ...

Vài năm nữa mà không "giải quyết" được chắc sẽ là thành viên tích cực nhất của PDAVIET :(

(tiện thể khoe tí: chỗ này là chỗ đóng một số cảnh của film Bí mật ngôi mộ cổ!!! - đền Ta Prohm ở Siemriep)

Chỉnh sửa cuối:

TaQuangDuc

ờ thì bon chen cái ảnh gia đình nhỏ của tớ, cho anh em ra đường biết mặt nhau, đỡ đánh nhầm :))

ảnh tớ tự chụp hồi tết nên có phần hơi cũ roài :)

MinhThang

Manager
Thấy anh em post hình đẹp thật, mình cũng muốn mà không dám, vì ở ngoài đời ai thấy mình cũng phải nhìn,có ngừoi còn bảo nhìn cả ngày không thấy chán( con bồ nhí) nhưng lên hình thì ai cũng c...h...ê.. là sao mà xấu trai thế, nên chỉ biết vào nhìn anh em thôi. à sao PV của mình ít t/v gái quá nhỉ?nếu có thì lại cứ ôm eo với mấy anh rồi,( anh em thông cảm cái máu tui là thích gái à) chắc hôm nào phải lập cái topic làm mai mối quá. PV + PV chắc đám cưới lại đông nhất đó.

hminh

Tìm mai mà khong thấy tấm hình nào cả đưa tấm này lên đỡ mình đứng giữa đấy

vnpt1706

Thấy anh em post hình đẹp thật, mình cũng muốn mà không dám, vì ở ngoài đời ai thấy mình cũng phải nhìn,có ngừoi còn bảo nhìn cả ngày không thấy chán( con bồ nhí) nhưng lên hình thì ai cũng c...h...ê.. là sao mà xấu trai thế, nên chỉ biết vào nhìn anh em thôi. à sao PV của mình ít t/v gái quá nhỉ?nếu có thì lại cứ ôm eo với mấy anh rồi,( anh em thông cảm cái máu tui là thích gái à) chắc hôm nào phải lập cái topic làm mai mối quá. PV + PV chắc đám cưới lại đông nhất đó.

Bác sau cứ thế ! UP lên đi chắc có người khen mà

AlexzOzO

Bé này là Pé Tin Hot Girl trên mạng

Trông quen quen không biết gặp đâu rồi ??????????????:-?:-?:-? :D:D:D:D:D:D

Mấy hôm trước thấy ảnh bạn gái lão Tới trông khác mà :O:O:O:O:O

Thật sự mà là bạn gái anh Tới xin anh post một bức cùng bạn gái đi chứ đừng nói dối với các anh em cũng như mọi người trong diễn đàn như vậy. ;;) Sự thật vẫn là sự thật.Mong anh thông cảm post hình bạn gái thật sự nhé...^^! Have fun...!

AlexzOzO

Bạn gái Tới đâu mà bạn gái mong anh đừng nói dối mọi người trong diễn đàn nữa. Pé Tin hot girl đang du học bên US vậy mà. Anh có hình làm chứng của anh và bạn gái thì đưa ra. Post vậy nói lung tung ai chẳng nói được.

AlexzOzO

Không có ảnh cá nhân nhưng có ảnh của bạn gái Tới nè

Trông quen quen không biết gặp đâu rồi ??????????????:-?:-?:-? :D:D:D:D:D:D

Đề nghị anh Tới đừng lừa mọi người nữa nhé. Sự thật thì hãy nói.Ok .Pé Tin du học bên US. Hot Girl ai mà chẳng thích huống gì anh.Nhưng đừng lừa mọi người như vậy vì nói đến anh.Tin chẳng biết anh là nhân vật nào trong cuộc đời cả...=))...Have fun...

carrick1984

Hình này mình chụp ở Nga lúc chuổn bị tốt nghiệp.Phong cảnh cung đẹp ra phết.Đưa lên xem có bị lọt vô mắt xanh của anh em nào ko thì liên lạc nhé haha!

Chỉnh sửa cuối: