• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH ĐẬP HỘP HTC HD2 (Leo)

Status
Không mở trả lời sau này.

Medkid

Làm gì mà cứ phải sốt lên như vậy. Bản 6.5 thì cũng đang dùng rồi, nếu đang dùng HD thì cũng chả khác mấy. Ngoài 2 điểm là màn hình 4.3 và bộ xử lý 1Ghz chứ có gì đặc biệt nữa đâu mà phải bận tâm. Thử xem lúc xuất hiện chính thức thì có bao nhiêu người trang bị được cho bản thân, ít ra cũng 15,9 tr chứ có phải ít đâu mà cứ nóng vội.

bạn sai rồi, cái quan trọng của nó là multitouch - hàng độc của iphone, nay đã có trên chú WM này. Theo đánh giá chủ quan của mình, trong thời gian qua các dòng máy gọi là iphone killer chưa có máy nào đáng xách dép cho iphone cả :|, hi vọng đến HD 2 mọi chuyện sẽ khác :)

BatKid

Super V.I.P
bạn sai rồi, cái quan trọng của nó là multitouch - hàng độc của iphone, nay đã có trên chú WM này. Theo đánh giá chủ quan của mình, trong thời gian qua các dòng máy gọi là iphone killer chưa có máy nào đáng xách dép cho iphone cả :|, hi vọng đến HD 2 mọi chuyện sẽ khác :)

nó mà nhẹ như iphone thì mới là iphone killer đc :D , chứ vuốt mún gẫy tay thì ăn thua gì >"<

cupidbaby

Cái dở của PPC là rớt giá liên tục cho dù đó là các model mới nhất , có lẽ do HTC gần đây tung ra nhiều model mới so với iPhone . Chắc phải chấp nhận làm người đến sau để không lỗ nhiều :D

Rớt giá chi đâu bác em thấy con TP 2 từ lúc mới ra đến nay gần 1 năm rồi mà chả giảm xu nào hết:(

ancola66

Super V.I.P
Rớt giá chi đâu bác em thấy con TP 2 từ lúc mới ra đến nay gần 1 năm rồi mà chả giảm xu nào hết:(
Nếu bạn tham khảo giá hàng chính hãng và giá niêm yết ở các cửa hàng thì hầu như không có giảm giá với các loại PDA đời mới :(. Bạn nên tham khảo giá ở thị trường tự do kia :D. Chính vì không tham khảo giá thị trường tự do nên nhiều bác cứ hét tướng giá trong box mua bán và ngày nào cũng phải vào "UP" mà em nó chưa chịu ra đi :))

BuuQuoc85

con này cảm ứng multi không khác iphone la bao,cũng rất nhạy đấy,vuốt rất êm,nhưng chắc cũng không thể là iphone killer nổi đâu...;)

kyuubi90

Chỉ cần tính năng tương đương, mẫu mã đẹp mà giá thành thấp là đủ thành iphone killer rồi =))

Status
Không mở trả lời sau này.