• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH ĐẬP HỘP HTC HD2 (Leo)

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
HTC HD2 (Leo)

Những ai quan tâm HD2, có thể xem Video dưới đây:

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=s1-pi9v9LVA&feature=player_embedded[/YOUTUBE]​

lonebeast

Hình như chú Quang có Leo rồi đúng không ạ?
Chú làm một bài review cho anh em chúng cháu được mãn nhãn đi chú;;)

CongNam

Chú Quang nhà ta lúc nào cũng đi trước công nghệ hết, nhìn em nó ghiền quá đi mất.:-?:-?:-?

QuangThang89

Được đập hộp sướng thật:D:D:D
Nhưng hình như không phải là hàng chính thức hay sao ý: "That is not the final packaging, for sure. But, as said by wonsanim, it's the only one unboxing video.
Final packaging could have more accessories and a more pretty box

Đúng rồi đó bạn, bác Quang đã nói trước đây, hiện tại máy đó chỉ là máy HTC phát cho các KTV để test thui, còn phiên bản chính thức hình như chưa có

IPHONE12

Đúng rồi đó bạn, bác Quang đã nói trước đây, hiện tại máy đó chỉ là máy HTC phát cho các KTV để test thui, còn phiên bản chính thức hình như chưa có

không biết bz nó mới về việt nam ta đây.móa nó

echvang

Nó về rồi các bác ạ. Giá bán 17 triệu 900.
Ai cần PM nhé. Số lượng 15 chiếc

QuangThang89

Mình đọc 1 bài nói là các cửa hàng đã đặt hàng xách tay về rồi nhưng giá của nó hình như xấp xỉ 30tr, nhìn đau tiền lắm, 30tr ta có thể làm được nhiều việc hơn là cho 1 con dế :D

ichirumama

Em vẫn thik cái thiết kế của HD1 hơn, nếu nó giữ lại thì hay nhỉ, nhìn cái loa ko dc pro :D. Nó mà có thêm camera phụ thì iphone về hưu ;)). Mà sao từ cái Touch Cruise thì HTC ko làm camera phụ nữa nhỉ? =.=

Atemis

Active Member
30 triêu????????? Hi vọng chỉ là tin đồn thôi,nếu không chắc vỡ mộng mất hic hic. >20 triệu em nghĩ là đẹp nhất rùi ạ.

hungadams

làm gì có giá đấy ,15 triệu mua đc 2 cái thì có,bác lật lại trang 1 có bác bán 17t9 kìe

nhochaykhocnhe

Chẹp chẹp thấy em nó khởi động vào win 6.5 nhanh thấy thèm lun. Không như Touch HD khởi động giống như win Víta vậy.

Tmap

Super V.I.P
Dù giá bao nhiêu thì thời điểm này vẫn chưa thích hợp để mua, đợi đến khi có HSPL lúc đó vọc mới thú vị.
Posted via Mobile Device

QuangThang89

30 triêu????????? Hi vọng chỉ là tin đồn thôi,nếu không chắc vỡ mộng mất hic hic. >20 triệu em nghĩ là đẹp nhất rùi ạ.

làm gì có giá đấy ,15 triệu mua đc 2 cái thì có,bác lật lại trang 1 có bác bán 17t9 kìe

Các bạn đọc bài này xem, có dòng chữ nằm ngay hình cuối cùng đó, còn giá mà mem đó đưa chỉ là giá máy test, mà máy test thì nói làm gì khi mà có máy báo ram 320MB có máy báo 448MB :-/

ancola66

Super V.I.P
Có 30 chai thì mình xin làm con TIVI OLED 43 inch + 1 con Mobile cùi thay vì mua LEO chỉ có 4,3 inch:))

PhamQuang

Manager
Có 30 chai thì mình xin làm con TIVI OLED 43 inch + 1 con Mobile cùi thay vì mua LEO chỉ có 4,3 inch:))

30tr chắc không có giá đó đâu !!!
Nhưng thời điểm về VN đợt đầu tiên chắc giá cũng khoảng như iPhone 3Gs 32Gb khi xuất hiện mà thôi, cũng hơn 20tr là chắc chắn.

Hơn nữa đúng như 1 số ý kiến trên, về phương diện tò mò sử dụng thì ham hố thôi chứ trên phương diện cải thiện HĐH (Cook ROM) thì mình cảm thấy chả cần vội, một khi Hspl chưa có.
Có Hspl thì đúng là mê ngay thật, còn chưa thì kể cả 17-18tr cũng chả cần lắm.

SymbianFan

Giá hơi cao cho 1 con đẹp long lanh, tính năng mạnh thì cũng ko quá đáng mà, phải ko mấy bác :D

IPHONE12

em thì chờ khi nào nó tụt 15 chạ thi mua.hehe.ăn tết xong vọc vẫn khoái

Status
Không mở trả lời sau này.