• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH ĐẬP HỘP HTC HD2 (Leo)

Status
Không mở trả lời sau này.

QuangThang89

Well-Known Member
Giá của 1 con dế sẽ ko cao như vậy đâu, đó chỉ là dự đoán, mà nếu có giá đó thì mình thà mua 1 em laptop với các tính năng hay hơn nhiều :D

IPHONE12

Chú quang dùng thử con nỳ rồi cho tý nhận xét đi chú.đõ uổng công chờ đoi:D

ichirumama

Cập nhật video FULL REVIEW của em HD2, ôi trời ơi, mượt tới mức ko thể tưởng tượng dc o_O.

http://www.youtube.com/watch?v=_FntFBQDjek
Xem clip thấy 2 cha này giành nhau "sờ" HD2, thật là ...... =))=))
Em ấy chắc ko có đối thủ rồi, mà màn hình so với tay châu á là khá bự đó nha ----> sao bỏ túi??

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Cập nhật video FULL REVIEW của em HD2, ôi trời ơi, mượt tới mức ko thể tưởng tượng dc o_O.

http://www.youtube.com/watch?v=_FntFBQDjek
Xem clip thấy 2 cha này giành nhau "sờ" HD2, thật là ...... =))=))
Em ấy chắc ko có đối thủ rồi, mà màn hình so với tay châu á là khá bự đó nha ----> sao bỏ túi??
Quá đã quá đã =D> Có em này mua thêm mấy cái quần mới có tụi bự thì nhằm nhò gì :))

nhochaykhocnhe

PÁc nào đã cầm em nó trên tay thì cho em hoi thăm là mặt em nó đã được làm bằng gương chưa hay vẫn là lớp nhựa có cảm ứng điện dung (loại giống như touch HD ) vậy ạh. Cám ơn các bác.

vuquan

Trang nước ngoài mà giá đã là 15tr rồi, qua VN chắc lên tới mây luôn quá!:(

Bác nhầm rồi! Giá ở VN mình bao giờ cũng là rẻ nhất vì toàn là hàng... miễn thuế!:p
Hồi trước khi quyết định mua con HD của BadKid, lang thang khắp trên mạng mà chả có con nào chào bán chính thức ở nước ngoài giá ngon như của BadKid cả, kể cả ebay (Tớ ko chung vốn với BadKid đâu nhé!)
Giá nước ngoài mà 15 chai thì khi BadKid có hàng thì chỉ 12 chai là cùng :D=D>

Status
Không mở trả lời sau này.