• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH ĐẬP HỘP HTC HD2 (Leo)

Status
Không mở trả lời sau này.

IPHONE12

đã có giá cho em nó về việt nam rùi.15.9triệu.Quá ngon :D 2 tuần nữa có hàng bán.anh em chuẩn bi đạn dược lên cò sẵn hàng về là bắn nha:D

QuangThang89

Well-Known Member
đã có giá cho em nó về việt nam rùi.15.9triệu.Quá ngon :D 2 tuần nữa có hàng bán.anh em chuẩn bi đạn dược lên cò sẵn hàng về là bắn nha:D

Đúng rồi đó bạn, giá 15,9tr là giá của máy do công ty phân phối đó, còn hàng xách tay chắc còn rẻ hơn nữa :D

HuynhThanh

Ko có HSPL đem em nó về ngắm hả Lương!:))

HuynhThanh

hyhy.dùng tạm Rom ship.nhưng nếu mua chắc sang tháng 12 mới mua.:D.dạo nỳ thấy chán đ.thoại ghê cơ chả ham hố mấy nữa:D

Cứ qua tháng 12 rồi mua, chắc lúc đó cũng có HSPL rồi đấy! Mua sớm giá cao mà cũng ko có HSPL!

IPHONE12

Cứ qua tháng 12 rồi mua, chắc lúc đó cũng có HSPL rồi đấy! Mua sớm giá cao mà cũng ko có HSPL!

hy.cũng chưa biết đang tìm xem cái gì mới lạ thì mua.từ ngày mua HD toàn up Rom & lươt web đ.chơi hay đi làm chả bz mang nó theo toàn mang iphone:D

chanhbidien

Em mà có nhiu đó chắc xúc con 3GS chạy cho nó mướt:-?

tuanquynh8083

Active Member
Em mà có nhiu đó chắc xúc con 3GS chạy cho nó mướt:-?
bạn bỏ tầm đấy tiền mua HD2 là bạn làm chủ nó nhưng với số tiền đó bạn bỏ ra mua IP thì bạn vẫn lệ thuộc vào Apple.chỉ đó thui cũng thấy sự hơn thua.
:))

IPHONE12

bạn bỏ tầm đấy tiền mua HD2 là bạn làm chủ nó nhưng với số tiền đó bạn bỏ ra mua IP thì bạn vẫn lệ thuộc vào Apple.chỉ đó thui cũng thấy sự hơn thua.
:))

sao lại lệ thuộc iphone cũng như bao đ.thoại # thôi

ghekua

cuối tháng ra HD2 ở Sing sẽ mua và viết review cho anh em....bi h chỉ nhìn và thèm em nó thôi huhuhu

JongZiZi

cuối tháng ra HD2 ở Sing sẽ mua và viết review cho anh em....bi h chỉ nhìn và thèm em nó thôi huhuhu

Đừng, cậu làm thế tội mình lắm. Thèm lại càng thèm. Bùn lắm. >:)

QuangThang89

Well-Known Member
hy.cũng chưa biết đang tìm xem cái gì mới lạ thì mua.từ ngày mua HD toàn up Rom & lươt web đ.chơi hay đi làm chả bz mang nó theo toàn mang iphone:D

Vậy để con HD đó mình xài dùm cho nè ;;)

Dung_MDA

1 vài anh em ở HN đã chiêm ngưỡng tận mắt và cảm nhận Leo rồi.Máy chạy rất mượt,cảm ứng không thua gì IP.Pin còn 65% thì nghịch lung tung khoảng 3h thì hết...Tuy nhiên có 1 vài người nói để bán 3GS đi mà mua Leo thì cần phải xem xét kĩ cái đã.
Ai không tin thì cứ đến Cafe APPLE, Số 116 Vạn Phúc, Ba Đình, Hà Nội-Vào lúc 6 h chiều nay.

QuangThang89

Well-Known Member
1 vài anh em ở HN đã chiêm ngưỡng tận mắt và cảm nhận Leo rồi.Máy chạy rất mượt,cảm ứng không thua gì IP.Pin còn 65% thì nghịch lung tung khoảng 3h thì hết...Tuy nhiên có 1 vài người nói để bán 3GS đi mà mua Leo thì cần phải xem xét kĩ cái đã.
Ai không tin thì cứ đến Cafe APPLE, Số 116 Vạn Phúc, Ba Đình, Hà Nội-Vào lúc 6 h chiều nay.

Pin còn 65% nghịch 3h mà đã hết rồi àh :O, nếu vậy thì con này ăn pin chả thua gì con Atom Life cả :-?

IPHONE12

fai.đi xem tận mắt sờ tận tay mới quyết định.k thì làm con 3gs mà xài

ancola66

Super V.I.P
Hic....Ở Bachlongmobile đăng giá hàng xách tay chỉ có 12,5tr.Rẻ quá:-??
http://bachlongmobile.com/?blo=product&sub=home&brand_id=122
Made in Taiwan.

Giá cả này rất hợp lý nhưng không rõ hàng đã có bán hay chưa hay chỉ để lên vậy cho HOT?

HD2 mà "Made in Taiwan" mới là chuẩn đấy.
Nhưng đến hỏi mua thì chắc là đến 99% được trả lời là Hàng hết hoặc chưa về rồi gạ mua máy khác :)). Bán hàng ở Việt nam là thế đấy bác Quang ơi :D

IPHONE12

Nếu là hàng c.ty phân phối ở VN thì nó ghi là made in gì thế? E chưa mua hàng c.ty bz:D

con HD của em là made in Taiwan

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.