• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU TIÊN CỦA ANH EM ĐAK LAK - ĐAK NÔNG

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hôm nay ngày 9-5 anh em 2 tĩnh Đak Lak - Đak Nông có bủi off đầu tiên , nhằm giao lưu gặp gỡ làm quen anh em trên 4rum.
Buổi off bắc đầu từ 8h sáng và kết thung lúc 13h45 buổi off diển ra vui vẽ và kết thúc tốt đẹp
Sau đây là một số hình ảnh của anh em .

Show hàng

Từ trái sang TV nam470 , TV anvtdl , Vip W2k , TV kenzzi , Mod Thoai_DakMil , TV cu_giong

Một số hình ảnh off tăng 2

Chỉnh sửa cuối:

w2k

Quá hoành tráng lun.:)):)):)) tăng 2 cười bể bụng =))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Mong rằng phong trào Offline của khu vực Tây Nguyên ngày càng nở rộ.=D>

w2k

công nhận cu_giong chụp hình quá đỉnh. pé bàn bên cạnh cũng mún tham gia kìa :D:D:D chờ đợi ngày này đã lâu, hum nay mới được xum tụ =D>=D>

2356

Quán Vũ luôn :)) Em hok được đi :(( Tiếc ghê :)) Mà bác nào cũng lớn tuổi hết :D

2356

công nhận cu_giong chụp hình quá đỉnh. pé bàn bên cạnh cũng mún tham gia kìa :D:D:D chờ đợi ngày này đã lâu, hum nay mới được xum tụ =D>=D>

Con nhỏ bàn bên hình như học C3 cùng em =)) Cùng tuổi em :))
Mà bác nào chơi lon Pepsi phong cách thế :D
Cái C905 của bác nào thế? :D Lần sau đi Off rủ em bác nhớ mang con nào cho em chiêm ngưỡng nha :D Chưa cầm con 8. của Sony chụp lần nào, mong 1 lần được cầm chụp thử :D

XuanTruong

Super V.I.P
sẽ cố gắn duy trì phong trào tại vùng cao .

Khu vực Tây Nguyên hiện tại chú em cố gắng gây dựng phong trào Offline nhé, nếu sau này phát triển tốt sẽ mở Subbox riêng để anh em hội họp.;;)

kenzzi

hẹn hò lâu rồi tới hôm nay anh em PDAviet khu vực ĐL-ĐN mới tổ chức được bữa Ọp đầu tiên,lần đầu tổ chức nên quy mô chưa được hoành tráng lắm,tuy nhiên các anh em tham gia off đều rất vui vẻ và nhiệt tình...
P/S : Tăng 2 cười bể bụng luôn các bác ạ...

kenzzi

Thích ngồi vào bàn kế bên hơn!! Xinh thế!!!!

bàn kế bên là các em Sinh viên của trường Đại học Tây Nguyên đấy bác Phê ạ,bác sắp xếp lên đây em "bắc cầu" cho,hehe =))

cu_giong

công nhận cu_giong chụp hình quá đỉnh. pé bàn bên cạnh cũng mún tham gia kìa chờ đợi ngày này đã lâu, hum nay mới được xum tụ
khỏi phải bàn.e nào nhìn e mà chẳng mê.may mà kon bé ý nó chưa say chứ say rồi thì các a đón e trong toilet với no luôn,heheheh,
nguyên văn bởi 2356
Mà bác nào chơi lon Pepsi phong cách thế Click here to enlarge
của e đấy,cứ chọc hoài.lần sau e uống cho cạn thùng thì đừng khóc mà kêu đấy nhá.hjhj

saodoingoi142

Moderator
ĐAK LAK-GiA LAI_KON TUM ---> Những cái tên gắn liền với thời Thơ ấu,bởi nếu hiểu đúng nghĩa thì Gia Lai-Kon Tum chính là "nơi chôn rau cắt rốn của mình",cuộc sống của gia đình mình hồi mới lập nghiệp trên mảnh đất Tây Nguyên ngày nào!!!

Hi vọng một ngày ko xa trong tương lai mình sẽ quay về thắm lại Tây Nguyên và có cơ hội gặp gỡ các bạn ấy trên Ngôi nhà PV này!!!;;)_Chúc các bạn luôn vui vẻ,đoàn kết và chung tay xây dựng PDAViet ngày 1 phát triển mạnh hơn!!!;;)\-/

Hoden

Super V.I.P
ước gì lên tậy nguyên mấy bạn off vui quá và mấy em kế bên xinh quá........>:)

candy777

anh em Pda khu vực ĐL-ĐN tổ chức off vui quá,nhưng hình như hơi ít thành viên nhỉ... bác có Nick Kenzzi sao trông quen thế,hình như ở Gia Lai đi uống coffee có gặp bác ấy mấy lần...

01070202

bàn kế bên là các em Sinh viên của trường Đại học Tây Nguyên đấy bác Phê ạ,bác sắp xếp lên đây em "bắc cầu" cho,hehe =))

bác Ken quen các em ấy à,cho em vote 1 phiếu làm quen nhé,sẽ hậu tạ bác,hihi. tình hình là hôm nào có dịp đi công tác ở BMT chắc phải liên lạc với các bác,trông các bác tổ chức off vui quá..

kenzzi

anh em Pda khu vực ĐL-ĐN tổ chức off vui quá,nhưng hình như hơi ít thành viên nhỉ... bác có Nick Kenzzi sao trông quen thế,hình như ở Gia Lai đi uống coffee có gặp bác ấy mấy lần...
đúng rồi bạn ơi,mình mới đi công tác ở GL gần 2 tháng về mà,từ GL về BMT tối hôm kia để sáng hôm qua kịp có mặt tham gia off. Bạn ở GL à ? hôm nào qua GL anh em mem Pda gặp nhau làm quen cái nhỉ...
bác Ken quen các em ấy à,cho em vote 1 phiếu làm quen nhé,sẽ hậu tạ bác,hihi. tình hình là hôm nào có dịp đi công tác ở BMT chắc phải liên lạc với các bác,trông các bác tổ chức off vui quá..

welcome to BMT city !!!

w2k

pác Phê lớn rầu!:)) Kậu xem sắp xếp cho mình đi :p:))

P/S: hình như là gần cuối chiều mới tan ọp mà pác Thoại lại ghi có 13h45......15h45 thì phải :-?

kenzzi

P/S: hình như là gần cuối chiều mới tan ọp mà pác Thoại lại ghi có 13h45......15h45 thì phải :-?

chính xác là từ 8h sáng đến 16h chiều cậu "lò gạch" ạ.....=))

p/s : tôi với cậu đẹp "chai" đấy nhỉ,hehehe

2356

Ăn chơi hoành tá tráng ghê :)) Em đó hình như 87 đó bác :))