• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH OFFLINE ĐẦU TIÊN CỦA ANH EM ĐAK LAK - ĐAK NÔNG

kenzzi

Ăn chơi hoành tá tráng ghê :)) Em đó hình như 87 đó bác :))

cố gắng duy trì mỗi tháng anh em họp mặt 1 lần,bữa off sau nhớ tham gia nha bạn,sẽ có thông báo cụ thể thời gian và địa điểm lần off kế tiếp bên topic ĐL-ĐN,bạn qua đó báo danh đi nhé

2356

cố gắng duy trì mỗi tháng anh em họp mặt 1 lần,bữa off sau nhớ tham gia nha bạn,sẽ có thông báo cụ thể thời gian và địa điểm lần off kế tiếp bên topic ĐL-ĐN,bạn qua đó báo danh đi nhé
Đã báo từ hôm qua rồi bác ^^!
cuối tháng off cố gắng sắp xếp thời gian nhé. vui ko bít đường về đó :D:))

Hôm đó hok bận việc gì to tát lớn lao là mình đi ngay :))

nam470

Hơ, mình chụp ảnh sao xấu ghê vậy ta.
Hôm nào đi off phải mang đồ bộ đội cho hoành tráng. Hôm qua đi học bằng lái về, tiện ghé vào luôn

2356

Hơ, mình chụp ảnh sao xấu ghê vậy ta.
Hôm nào đi off phải mang đồ bộ đội cho hoành tráng. Hôm qua đi học bằng lái về, tiện ghé vào luôn

Có đẹp đâu mà xấu bác :))
Àh, w2k ơi, bác PM nick nguyenson44 gì đó đi, Chú(Chú Bác áh nha, chớ hok phải chú chú anh anh đâu :D) đó cũng ở BMT đó :D Kêu gọi ae nhiều vào càng đông càng vui.
Nick chính xác là: nguyenson_44 :D

vuphong

Chúc mừng thành công buổi off đầu tiên của anh em Tây Nguyên, mong sẽ có một ngày đầu tiên gặp gỡ giao lưu với toàn thể anh em và Man Xuân Trường.=D>=D>

loveblue

Super V.I.P
Chúc mừng các đại gia phố núi ! Thấy có HD2 là hoành tráng rùi
Bác Nam nhà mình đẹp trai gúm :))

kenzzi

Chúc mừng thành công buổi off đầu tiên của anh em Tây Nguyên, mong sẽ có một ngày đầu tiên gặp gỡ giao lưu với toàn thể anh em và Man Xuân Trường.=D>=D>

hôm nào anh em PDA khu vực ĐL-ĐN tổ chức Ọp,mời bác lên tham gia cho vui ạ...

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng Thoại có bước khởi đầu cho phong trào off tốt đẹp, Hi vọng phong trào Offline của khu vực Tây Nguyên ngày càng phát triển =D>

tinh_la_gi

Administrator
Set 5 thành viên còn lại tham gia vào nhóm VIP để đánh dấu sự kiện cũng như khích lệ và xây dựng lực lượng PV vùng cao thêm vững mạnh.
Mod Thoai nhớ PM cho TLG vào dịp cuối tháng để set VIP cho 5 thành viên tham gia nhé .

Chúc anh em vùng cao đoàn kết và phát triển.

2356

Set 5 thành viên còn lại tham gia vào nhóm VIP để đánh dấu sự kiện cũng như khích lệ và xây dựng lực lượng PV vùng cao thêm vững mạnh.
Mod Thoai nhớ PM cho TLG vào dịp cuối tháng để set VIP cho 5 thành viên tham gia nhé .

Chúc anh em vùng cao đoàn kết và phát triển.

Bác w2k hok rủ em sớm nhá, nhớ mang máng số đt của em hok gọi em đi làm em hok được Set VIP kìa :D Tiếc quá :D

w2k

Bác w2k hok rủ em sớm nhá, nhớ mang máng số đt của em hok gọi em đi làm em hok được Set VIP kìa :D Tiếc quá :D
:D hum nay lắp sim cũ lại thấy số 9898 :))
P/S: do số dễ nhớ nên mới quên :D

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Hix.Mình vào 4rum thường xuyên mà chỉ quanh quẩn sym v3,v5 nên không biết, tiếc quá. Ở BMT mà không được đi off với các anh rùi,hix hix.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hix.Mình vào 4rum thường xuyên mà chỉ quanh quẩn sym v3,v5 nên không biết, tiếc quá. Ở BMT mà không được đi off với các anh rùi,hix hix.
Vào ĐK điểm danh ĐL-ĐN đi bạn lần sau off sẽ alo .

hadinhdiep

:(((((((((((((((((((((((((
hôm đó nhà bận việc nên ko đi đk................tiếc lòi mắt....................huhuhuhuhuhuhuh

2356

:(((((((((((((((((((((((((
hôm đó nhà bận việc nên ko đi đk................tiếc lòi mắt....................huhuhuhuhuhuhuh

Bác này có vẻ bận bịu nhờ :)) Ăn chơi cho thích đã rồi việc gì tới nó tới bạn =))