• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN offline sáng ngày 19-10-2008

nncuong

Administrator
Sao lại đổi ngày từ 20 sang 19 thế. Ngày 20 để còn mua hoa tặng chị em chứ :D

Nemmatlanh

Sao lại đổi ngày từ 20 sang 19 thế. Ngày 20 để còn mua hoa tặng chị em chứ :D

Đâu anh,em nhầm lịch,cứ tưởng chủ nhật là 20,hóa ra là thứ 2,đi 19 thôi,20 nhiều anh em kêu bận,với lại nó là thứ 2 đi sao được :D

PhuongAnh

Hôm 20/ 10 là ngày phụ nữ VN, chính vì thế cũng là ngày tôn vinh nữ thành viên của PV. Các bạn nữ cố gắng tham gia, không phải mem thì là bạn của mem cũng được đón tiếp nồng hậu. Ban tổ chức cố gắng chốt danh sách và chọn lại địa điểm cho hoành tráng, mua một lẵng hoa để tặng chung cho chị em nhé.

Chúc chị em PV ngày càng nhiều và xinh đẹp

Anh Cường tăng quà tặng chị em lên đi để em còn có động lực đi off với anh em chứ :))

nncuong

Administrator

Anh Cường tăng quà tặng chị em lên đi để em còn có động lực đi off với anh em chứ :))

Dự định tặng mỗi cô 1 bông nhưng mà chú Toàn lại đổi lịch off rồi, ngày 19 là ngày của vợ mà :D

Các chị em cố gắng đăng ký nhé, để anh em còn biết đường mà chuẩn bị

ancola66

Super V.I.P
Em gửi cái này: =))=D>:p:-??

Gạch TẦU có khác=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Ông Long gửi cái đống đấy để khi đến có chú nào ghét ghét thì phang ngay =))

tubua

Hehe...từ hôm về Vn chưa đc off chính thức với Anh Em lần nào cả.

Toàn cho Anh đăng ký 1 xuất nhá!

Vũ Tiến Tú : 0912591129

salemgtvt84

Hehe...từ hôm về Vn chưa đc off chính thức với Anh Em lần nào cả.

Toàn cho Anh đăng ký 1 xuất nhá!

Vũ Tiến Tú : 0912591129

Vì toàn off chui trên Âu Cơ mà...hé hé.... mai thế nào lại chẳng off tiếp ở chỗ ông ... =))=))=))=))=))

NguyenQuang

Super V.I.P
Toàn ơi! mở danh sách thành viên CLB ra và PM đi, nhiều anh em họ kg vào đọc, nhắn cho đủ các thành viên nhé, off vào chủ nhật nhé

Nemmatlanh

Toàn ơi! mở danh sách thành viên CLB ra và PM đi, nhiều anh em họ kg vào đọc, nhắn cho đủ các thành viên nhé, off vào chủ nhật nhé

Okie anh,em sẽ PM cho mọi người :D,lên cái cho mọi người nhìn thấy rõ hơn để vào đăng kí nhiều hơn nữa đi cho vui nào :D

Bete

:)
Anh sửa rồi.
Nếu tiện thì kiếm cho anh cái bút cho Uni nhé, bị rơi mất gần tháng nay mà chưa đi mua được :(

Em Te còn cây bút zin của Uni nè. Hôm bữa bị cướp mất cái Uni rồi. Nhưng toàn bộ phụ tùng trong hộp vẫn còn. Hắc hậu lấy hong em Te ủng hộ cho Hắc hậu

:(:(:(

Cho đăng kí off phát.
Tên: bé Te
Mobile: 0903 80 85 82

Nemmatlanh

Em Te còn cây bút zin của Uni nè. Hôm bữa bị cướp mất cái Uni rồi. Nhưng toàn bộ phụ tùng trong hộp vẫn còn. Hắc hậu lấy hong em Te ủng hộ cho Hắc hậu

:(:(:(

Cho đăng kí off phát.
Tên: bé Te
Mobile: 0903 80 85 82

Welcome to HN :D,lần này chắc chắn được gặp Bete rồi :D,đã Update Bete vào danh sách rồi :D

Bete

Tình hình là em Te ứ biết đường Quốc Tử Giám nó nằm chỗ nào hết :D Có ai thương xót thì chỉ đường dùm cái ;;)

hlp

HLP đi với....ai đó chi tiền máy bay từ ấn độ cho e về off với...thấy mà thèm...

nncuong

Administrator
HLP đi với....ai đó chi tiền máy bay từ ấn độ cho e về off với...thấy mà thèm...

Bảo vợ chú nó đi thay cũng được mà, nó vẫn dùng UNI và lại là ngày ưu tiên chị em ;;)