• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Anhtoitb

Sau 3 lần gây thất vọng liên tiếp giờ thấy ngán ghẹ Đồ Sơn rồi, có cách nào vực dậy niềm tin không Tới ơi !

Hum nào đi với anh Dương rùi gọi thử Ghẹ Nhi ở Hoàng tử xem thế nào? =))=))=))

duong83

Hum nào đi với anh Dương rùi gọi thử Ghẹ Nhi ở Hoàng tử xem thế nào? =))=))=))

Sao các chú bàn luận mà cứ lôi anh vào thế nhỉ :-?:-?:-?
Nóng hết cả ruột :D=))=))=))=))=))

Anhtoitb

Sao các chú bàn luận mà cứ lôi anh vào thế nhỉ :-?:-?:-?
Nóng hết cả ruột :D=))=))=))=))=))

Anh thì đúng là đại gia và rất sành về khoản này còn gì!
Em là quý nhất anh đó :)):)):)):))

duong83

không dám đại gia đâu . Đang bị móm đây ! Tới bán điện thoại còn anh bán Máy tính đây đại cái nỗi gì !:(:)(:)(:)(:)((

chucuoihp

không dám đại gia đâu . Đang bị móm đây ! Tới bán điện thoại còn anh bán Máy tính đây đại cái nỗi gì !:(:)(:)(:)(:)((

Thu mua hết đồ 2hand của lão Dương đây. Mai mốt cho chuộc lại giá cao =))

Anhtoitb

Ghẹ Nhi về quê rồi, ghẹ ngon còn nhiều lắm nhưng phải biết mối cơ.

Lại trốn vợ xuống Đồ Sơn đây! Nhưng thằng em chỉ thích ghẹ U chứ hem có cảm hứng với tụi gà con, ghẹ non! :)):)):))

nguyencuong72

Mình đang cần mot bao da cho máy O2 xda exec không biết Hải Phòng có nơi nào bán xin mọi nguoi chỉ giúp.

Anhtoitb

Mình đang cần mot bao da cho máy O2 xda exec không biết Hải Phòng có nơi nào bán xin mọi nguoi chỉ giúp.

Bạn không nên tự lập topic yêu cầu trong Box của CLB. Mình sẽ để Topic yêu cầu của bạn 1 thời và sau đó xin ý kiến về nó. Bạn có thể pm riêng cho 1 vài thành viên hoặc post yêu cầu 1 lần thui. Chú ý nhé!

VietnamMod

Nh­ư vệt nắng hồng trải rộng khắp năm châu!
Anh nhớ em như điện thoại nhớ sim!

Badamgiak23

Super V.I.P
Bạn gái tôi muốn chia tay, buồn thật nhiều ! Đừng an ủi nhé vì chỉ làm buồn thêm thôi, để tôi tự đứng dậy

Anhtoitb

Có những lúc cảm thấy chán chường đến vô cùng!
Hỡi thế gian tình ái là chi?