• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Badamgiak23

Super V.I.P
Chỉ sợ phải vào đây,nhưng đang buồn quá,cứ nghĩ đến bọn U23 của chúng ta hôm nay là bực mình - vì đã biết là sẽ bực mình nhưng vẫn cứ xem,vẫn cứ mong thắng...

Anhtoitb

Không cần bực mình đâu Long ơi. Bọn U23 thua là đúng thôi. Thua để những người có trách nhiệm không còn sống trong ảo tưởng! Thua để cho một thế hệ tốt đẹp hơn tiếp bước!

chucuoihp

Thế hệ tốt đẹp đó đang bị $ và $ lu mờ rồi :D
Thế hệ BDD VN vẫn đang trên đà phát triển nhưng càng ngày càng phát triển không bền vững.
Lâu lắm rồi không để ý đến thế mà hôm nọ xem 1 tí sút 11m hịt có 3 củ =.="

Anhtoitb

Chiều qua tưởng bọn U23 đá thế nào, ai dè 5-0.
Thua mất mặt, không còn gì để nói.
Quá đau buồn, Buồn quá Việt Nam ơi!

Tuan1412

0 bao giờ thèm xem cái bọn rẻ rách ấy nữa,0 bằng bóng đá nữ.Thua thì đổ vạ huấn luyện viên,bọn đểu thế 0 biết

Badamgiak23

Super V.I.P
Phân tích về bóng đá của Việt Nam :
-Bọn U23 nam thì không nói gì nữa.
-Tuyển nữ : lão Trần Vân Phát quá cầu toàn nên tuyển Việt Nam mới mất chức vô địch.Vị thế của đội 3 lần vô địch,đá trên chân nó trong hiệp 1 và 15 phút hiệp 2 nhưng không dám dâng cao đội hình để đánh đòn quyết định,đội hình chơi thấp,hàng công quá mỏng thì sao mà ghi bàn được...Thái Lan ghi bàn là tất yếu thôi vì họ chơi mạo hiểm hơn ta.
Người ta có câu : ngay bản thân mình không nghĩ mình sẽ vô địch thì chẳng bao giờ vô địch được...

Chán như con gián !

Tuan1412

Anh em đừng bao giờ cổ vũ cho 1 đội bóng của chúng ta nữa nhé,tốn bao nhiêu tiền đầu rư cho chúng nó,nghĩ mà tức

Badamgiak23

Super V.I.P
1 ngày vui xen lẫn buồn
-Vui : Juventus dành chiến thắng 3-2 trước Lazio và quan trọng hơn là Alessandro Del Piero ghi 2 bàn thắng .. vui quá ta.
-Buồn : định đánh 20.000 PVD trận này nhưng không dám vì sợ cổ vũ mà có tí đỏ đen vào nó không thiêng ...tiếc đứt ruột.

cothienlac

Tôi cũng đang rất buồn.Vì giờ tôi không biết được người yêu tôi đang làm gì.Chúng tôi cũng không nói chuyện và không nhắn tin cho nhau :(:)(:)(:)(:)((

Badamgiak23

Super V.I.P
Sắp đến giáng sinh,vậy là anh lại có lý do để nhắn tin cho em,lâu quá rồi phải không ?...ước gì em là 1 thành viên của PDAVIET để có thể nghe thấy những gì anh nói :
"Anh ước chúng ta giống thế này dù chỉ 1 lần Snow710 !"

Nokialover

Hic . lãng mạn quá ta :D
Một lần thấy tuyết (băng giá ) chắc hãi đến già :)):)):)):))
Hỏi Man, và Kobol xem cảm giác sống với tuyết thế nào nhé , ko được như trong phim đâu .

HHN

Well-Known Member
Ặc Ặc buồn qúa nhiều việc quá, sao cứ đến cuối năm lại nhiều việc thế nhỉ, lịch làm việc kín hết cả tuần không còn lúc nào nghỉ ngơi cả, :( :( :(

Anhtoitb

Ặc Ặc buồn qúa nhiều việc quá, sao cứ đến cuối năm lại nhiều việc thế nhỉ, lịch làm việc kín hết cả tuần không còn lúc nào nghỉ ngơi cả, :( :( :(

ối chết! Bác hhn này là thành viên CLB nào mà lại vô đây Spam vậy nhỉ!

chucuoihp

ối chết! Bác hhn này là thành viên CLB nào mà lại vô đây Spam vậy nhỉ!

Chết thật bác này chả thân thiện tí gì cả. Phải mở cửa thương mại để đón tiếp các bạn bè gần xa chứ ;))

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic hic, buồn rồi.

Theo thông tin khí tượng thủy văn Noen ngày mai thời tiết sẽ rất lạnh,có thể xuống tới âm độ C,theo khuyến cáo chỉ những anh em "trong vòng tay ấm áp của người yêu" mới nên ra ngoài phố chơi Noen,còn ai cô đơn nên ở nhà đề phòng cảm lạnh ! :D
Thông tin đã được kiếm chứng,chúng tôi không chịu trách nhiệm với những ai không nghe theo tin này ! =))

Anhtoitb

Buồn như chưa bao giờ được buồn. Đời như con chuồn chuồn!
Đêm nay phải cô đơn chiếc bóng ở nhà mà không có em nào để đi chơi Noel cùng.
Ối các em ơi, Noel chứ có phải là Tết Trung thu đâu mà các em sợ sẽ có nhiều "Thiếu nhi".
Khốn khổ cái thân anh... ới ời em ơi

Tuan1412

Buồn như chưa bao giờ được buồn. Đời như con chuồn chuồn!
Đêm nay phải cô đơn chiếc bóng ở nhà mà không có em nào để đi chơi Noel cùng.
Ối các em ơi, Noel chứ có phải là Tết Trung thu đâu mà các em sợ sẽ có nhiều "Thiếu nhi".
Khốn khổ cái thân anh... ới ời em ơi

Chán đời cho mấy ông anh mình thế,già rồi mà còn hát bài :TÌNH ĐƠN CÔI=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))