• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

PhamDung

Vậy tuần này vẫn như cũ à ? Nếu vậy tâần này đá xong ròi tính lại. Gom đủ mặt ròi tính.

oanhngo

Đá ko nổi thì đá 1 chìm!:)):)):))
Sao kêu gọi được người này thì mất người kia nhỉ!? Lúc nào cũng chỉ vừa đủ 12 mạng. Mai ae cố gắng đi đầy đủ nhé.;;)
Sân nào đá cũng được, giờ nào thì ráng sắp xếp là oke. Nhưng phải hỏi kỹ càng, đặt chỗ thế nào!? Để "lắm mối tối nằm ko", bên kia chưa đặt bên đây đã mất chỗ. Ae đang tập đều off chừng vài tuần là oải liền, rã đội bóng!:-?

Đồng ý với Mẫn nè! Ngày mai AE tập trung lại để bàn bạc nhen !
Ngày mai mình sẽ kêu gọi AE cty mình như tuần trước! để có đội 3 cho AE còn có người thay ra thay vào nhen ! Được không? ;;)
Chủ yếu AE vui vẻ và thân thiết!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

oanhngo

Ngày mai như kũ hẻ AE! Ku Tú và AE nào rảnh sáng mai cafe rùi đi đá banh nà!

TranMinhMan

Super V.I.P
CN này 05/10 ae lên đầy đủ nhá!:) Riết roài ko còn đủ 2 đội hình lun, bùn thật đấy.:( Hô hào roài trốn đâu hết là seo!?:-/

hbinhlove2003

anh Tùng đá dữ nha, tiếc là nhà em xa quá ko đi được , chỉ đá trên ...giườg thôi haha............

oanhngo

Chủ nhật này giao lưu hoành tráng nhen AE PVSG ! Chủ Nhật này 3 đội nha! PVSG, bạn oanhngo 1 đội, công ty oanhngo 1 đội !

TranMinhMan

Super V.I.P
AE đi thì nên lên đúng giờ, 10g15 chính thức đá thì khoảng 10g lên được rùi. Thuê sân 1h30'(từ 10g15'=>11g45')=330.000đ, mà mất hết 110.000đ (=30') chờ đợi lên cho đủ đội hình thì đuối thật!X-(

hieu47

may bua nay ban wa nen kg di dam da dc mong a e thong cam
tuan sau minh se wuyet tu mot tran cho da

oanhngo

2 tuần rùi đi tỉnh ko tham gia với AE! nhớ AE quá! hix hix! Tuần này sẽ có mẹt!
@ All : tuần này ai có nhã ý cafe trước khi xuất trận thì hê lên nhé!
AnhTú: Lâu wa rùi thèm cafe đấy nhá!kaaaaaaa>:)>:)>:)>:)