• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoạt đông và sân Bóng đá chính thức của PVSG từ ngày 3/8/2008

mthanh0707

yeh yeh...cái vụ trác tán đc đó nha....khà khà....Anh mẫn nhớ suy nghĩ chỗ đáp nào ok cho anh em dzui dzẻ nhá....

atomcuibap

bác nào cầm đồng phục của em nhớ cầm lên cho em với nhé!!! em chưa nhận được đồ

oanhngo

Ngày mai hoành tráng nhen AE!
@ Ku Tú sáng mai ghé sớm ún cafe rùi đi chung lun nhen !
AE nào rảnh sáng mai ghé Cư Xá Bắc Hải sớm sớm ún cafe ko nà?

PhamDung

Hum qua đi hem được lun ^ ^

Anh em đi hem có chụp hình hả. Cái "chọp hình" mới của BK đâu sao em hem thấy làm ăn vậy :D

TranMinhMan

Super V.I.P
Hum wa đá lè lưỡi thiệt lun. Lên vừa đúng 12 người, chia đúng 2 đội hình, đá 90' mà ko có người thay.:|:|:| Nên ko thèng nào cầm nổi cái máy chộp hình.=))=))=)) Mất chầu nhậu free uổng ghê!:(:)(:)((
Mai 2/9 cóa gì ko ta!?b-)b-)b-) Chơi bắn tẻ hết seo mà im ru vậy!?:-?:-?:-? Cóa ai lên tiếng đi chứ, làm bữa hoành tráng mừng Quốc Khánh coai!?>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

PhamDung

Ai có kế hoạch gì hem, cho theo với. Tính đi Vĩnh Long.

Cóa ai quá giang hem ?

oanhngo

Đêm nay lên đường đua ra Vung tàu rùi hehehhh!

Ku Mẫn : Nhớ là bên mặc áo xanh đá thua mà! hình như Ku mẫn mặc áo xanh mà ta :-?? =)) =)) =))
chưa chung chầu nhậu nhá!

atomcuibap

hôm qua lên lấy được bộ đồ màu Trắng số 8 nhìn đã quá nhưng lúc đá xong cởi mãi mà chẳng cởi áo ra được!!!! chắc tại người mình thon quá!!!! kekekekke.
anh em cố gắng đến cho đông vui cái đê, để còn có người thay nửa chứ!!!!

Sonblack

Super V.I.P
He he, đánh lẻ hết roài.
Hum quá đá sướng ghê, à nhớ rồi, Mẫn không mặc áo, ở tuồng mà, đâu bít nó bên nào. =))=))=))

PhamDung

Chủ nhật này vẫn đá hả anh em :D

Đi đá sân lớn mới được, đá sân nhỏ hoài mệt quá ^ ^

TranMinhMan

Super V.I.P
...
Ku Mẫn : Nhớ là bên mặc áo xanh đá thua mà! hình như Ku mẫn mặc áo xanh mà ta :-?? =)) =)) =))
chưa chung chầu nhậu nhá!
Ke..ke..ke.. đội hình mạnh mà thắng ko nổi thì đòi nhậu nhẹt gì đây!?=))=))=))
hôm qua lên lấy được bộ đồ màu Trắng số 8 nhìn đã quá nhưng lúc đá xong cởi mãi mà chẳng cởi áo ra được!!!! chắc tại người mình thon quá!!!! kekekekke.
anh em cố gắng đến cho đông vui cái đê, để còn có người thay nửa chứ!!!!
Đang đá ko chơi ra nghe đt nữa nha! Làm ở trong sân ae chạy lè lưỡi lun!:p:))
Chủ nhật này vẫn đá hả anh em :D
Đi đá sân lớn mới được, đá sân nhỏ hoài mệt quá ^ ^
CN này vẫn bình thường. Nhưng nghe thơm wá thui ae mình đổi sân đi!?:p Mà sân nhỏ khách mời giao hữu là ai dzậy Dũng!?:-?>:)

Kangmin82

Nghe các anh trong đấy đá bóng mà thèm wa... hic.. có khi bay vào đá ké 1 trận nhỉ :D ,đc ko mấy anh ơi ....