• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỎI VÀ TRẢ LỜI CÁC THẮC MẮC VỀ VIỆC ĐĂNG KÝ MUA ÁO PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangnxepmucgnb

Chào các bạn! Mình rất ủng hộ ý kiến về may áo. Mình đọc trên diễn đàn không thấy ở miền Bắc thì mua áo ở đâu. Mình mới vào diễn đàn được mấy tháng nên cũng hơi ngỡ ngàng. Xin hỏi: mình đang công tác tại Tp. Phủ Lý -tỉnh Hà Nam thì có thể mua được áo bằng cách nhận hàng người ta gửi đến được không.

XuanTruong

Super V.I.P
Chào các bạn! Mình rất ủng hộ ý kiến về may áo. Mình đọc trên diễn đàn không thấy ở miền Bắc thì mua áo ở đâu. Mình mới vào diễn đàn được mấy tháng nên cũng hơi ngỡ ngàng. Xin hỏi: mình đang công tác tại Tp. Phủ Lý -tỉnh Hà Nam thì có thể mua được áo bằng cách nhận hàng người ta gửi đến được không.

Bạn đọc trong Topic MIỀN BẮC đăng ký mua áo thì sẽ biết!

XuanTruong

Super V.I.P
Đã Update MỚI NHẤT và xác nhận thông tin của các Bạn đã chuyển tiền vào tài khoản ở các Topic tương ứng. Các Đồng Chí vào xem xem Mình Update có thiếu sót gì không nhé!;;):D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Chân thành cảm ơn các thành viên BĐH đã có ý tưởng rất hay và thiết thực.Mình rất ủng hộ ý tưởng này!Nào các bạn!Còn chần chừ gì nữa hãy mua áo để ủng hộ ngôi nhà PDA của chúng ta đi nào!Mìnhđang Online trên Mobi nên việc đăng kí xin hẹn ngày mai ra mạng để tý đi làm về đo lại Size áo đã chứ? À nhân tiện đây cho mình hỏi sau khi hoàn thành xong viêc đăng kí và chuyển tiền thì mất bao lâu mình mới nhận dc áo???

XuanTruong

Super V.I.P
Posted via Mobile DeviceÀ nhân tiện đây cho mình hỏi sau khi hoàn thành xong viêc đăng kí và chuyển tiền thì mất bao lâu mình mới nhận dc áo???

Khoảng 15 ngày sau tính từ ngày 20-10 trở đi (Vì khi đó mới KHÓA SỔ) Bạn nhé!:D

HaChau

Super V.I.P
Khoảng 15 ngày sau tính từ ngày 20-10 trở đi (Vì khi đó mới KHÓA SỔ) Bạn nhé!:D
Chậm quá, chỉ sợ lúc nhận được áo có logo pdaviet thì chỉ mặc lót trong áo bông thôi :)

PhamHien

Các bác cứ làm từng đợt một,ít một...để sớm có. Chứ các mem đang phấn khởi đăng kí, chuyển tiền xong, đợi nửa tháng sau mới thấy ...e mất sự hứng khởi rồi. Lúc đó chắc để hè năm sau mặc thôi :D

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cứ làm từng đợt một,ít một...để sớm có. Chứ các mem đang phấn khởi đăng kí, chuyển tiền xong, đợi nửa tháng sau mới thấy ...e mất sự hứng khởi rồi. Lúc đó chắc để hè năm sau mặc thôi :D

Đợt đầu làm để kịp mặc đi Offline nhân ngày sinh nhật PV ngày 11-11 mừ!:D Chứ HỌ có chịu làm lắt nhắt vài cái một đâu?8-|

saodoingoi142

Moderator
Sinh nhật ư????

Đợt đầu làm để kịp mặc đi Offline nhân ngày sinh nhật PV ngày 11-11 mừ!:D Chứ HỌ có chịu làm lắt nhắt vài cái một đâu?8-|

Chà chà!!!Là thành viên vào cũng lâu trên diễn đàn thế mà mình ko biết ngày sinh nhật của Diễn đàn!Tệ thật!!!Nhưng cũng may là nhà có chương trình mua áo ủng hộ mà mình dc biết rồi nè!!!:p
À!Mà nhân tiện đây mình xin hỏi các Pro Admin?Nhân dịp sinh nhật 11/11 sắp tới của PDA,vậy các Pro Adim đã có chương trình gì hay cho anh em PDA cùng tham gia với ko?:-/:-?? Chứ hiện giờ phần đa anh em ai ai cũng có hưng phấn tham gia vào cuộc nhân ngày sinh nhật rồi đó!!!Mà là sinh nhật lần thứ mấy vậy các Pro Admin??? :-?? hiii!!!

XuanTruong

Super V.I.P
À!Mà nhân tiện đây mình xin hỏi các Pro Admin?Nhân dịp sinh nhật 11/11 sắp tới của PDA,vậy các Pro Adim đã có chương trình gì hay cho anh em PDA cùng tham gia với ko?:-/:-?? Chứ hiện giờ phần đa anh em ai ai cũng có hưng phấn tham gia vào cuộc nhân ngày sinh nhật rồi đó!!!Mà là sinh nhật lần thứ mấy vậy các Pro Admin??? :-?? hiii!!!

- Bạn vào khu vực Offline MIỀN TRUNG để hỏi và tham khảo nhé.
- Sinh nhật PV lần thứ 3 Bạn ạ.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Sáng nay lúc 09h.46'.26'' ngày 13/10/2009 mình đã chuyển tiền qua ngân hàng Đầu tư & Phát triển chi nhánh tỉnh Quảng Trị để mua áo ủng hộ PDAV.Xin dc xác nhận của tuyến trên BĐH !!!

AntiPlus

Mình xem wa danh sách chuyển tiền thì mới thấy khoảng hơn 10 member, như vậy có đủ số lượng để đạt được mục tiêu cho cuộc vận động này không hả MOD ?

XuanTruong

Super V.I.P
Posted via Mobile Device Sáng nay lúc 09h.46'.26'' ngày 13/10/2009 mình đã chuyển tiền qua ngân hàng Đầu tư & Phát triển chi nhánh tỉnh Quảng Trị để mua áo ủng hộ PDAV.Xin dc xác nhận của tuyến trên BĐH !!!

Hiện tại Mình chưa nhận được! Sẽ Update và thông báo ngay sau khi có tiền trong tài khoản Bạn nhé!:)
Mình xem wa danh sách chuyển tiền thì mới thấy khoảng hơn 10 member, như vậy có đủ số lượng để đạt được mục tiêu cho cuộc vận động này không hả MOD ?

Anh Em cũng cố gắng làm hết mình, còn ĐẠT ĐƯỢC đến đâu thì cũng phải chịu chứ biết sao giờ? Phải không Bạn?:)

saodoingoi142

Moderator
Làm ơn tuyến trên kiểm tra lại dùm tài khản đã nạp...!!!

Hiện tại Mình chưa nhận được! Sẽ Update và thông báo ngay sau khi có tiền trong tài khoản Bạn nhé!:)

Sao kì lạ vây???:-/ Đúng là sáng nay mình đã chuyển qua Ngân hàng Đầu tư và phát triển chi nhánh tỉnh Quảng Trị.Đã làm theo những hướng dẫn ở phía trên.Giấy báo đã chuyển tới thành công tới số tài khoản của Nguyễn Xuân Trường_Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam-chi nhánh tỉnh Gia Lai rồi mà!!!:-?
Làm ơn kiểm tra lại dùm đi!!!Chẳng lẽ mình nói láo à!!!Ngay bây giờ mình sẽ ra lại Ngân hàng ĐT và PT để hỏi cho rõ!!!Làm ơn tuyến trên Kiểm tra lại luôn nhé!!!Mình thật sự lo lắng khi phải ủng hộ theo kiểu này!!!!Thật sự đấy!!!X-(

XuanTruong

Super V.I.P
Sao kì lạ vây???:-/ Đúng là sáng nay mình đã chuyển qua Ngân hàng Đầu tư và phát triển chi nhánh tỉnh Quảng Trị.Đã làm theo những hướng dẫn ở phía trên.Giấy báo đã chuyển tới thành công tới số tài khoản của Nguyễn Xuân Trường_Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam-chi nhánh tỉnh Gia Lai rồi mà!!!:-?
Làm ơn kiểm tra lại dùm đi!!!Chẳng lẽ mình nói láo à!!!Ngay bây giờ mình sẽ ra lại Ngân hàng ĐT và PT để hỏi cho rõ!!!Làm ơn tuyến trên Kiểm tra lại luôn nhé!!!Mình thật sự lo lắng khi phải ủng hộ theo kiểu này!!!!Thật sự đấy!!!X-(

Không phải Mình nói Bạn gian dối, mà là khi Bạn chuyển từ Ngân hàng KHÁC sang sẽ lâu một chút (Có thể cuối ngày nay mới đến được). Nếu Bạn chuyển từ thẻ ATM của Ngân hàng ngoại thương sang thì chỉ cần Send xong là có liền! Cứ từ từ không sao đâu, Mình tin ở Bạn!;;):)
Tên tài khoản là: Thái Xuân Trường Bạn nhé, không phải Nguyễn đâu?:))

saodoingoi142

Moderator
Vâng!Đành ngồi chờ biết làm sao???

Không phải Mình nói Bạn gian dối, mà là khi Bạn chuyển từ Ngân hàng KHÁC sang sẽ lâu một chút (Có thể cuối ngày nay mới đến được). Nếu Bạn chuyển từ thẻ ATM của Ngân hàng ngoại thương sang thì chỉ cần Send xong là có liền! Cứ từ từ không sao đâu, Mình tin ở Bạn!;;):)
Tên tài khoản là: Thái Xuân Trường Bạn nhé, không phải Nguyễn đâu?:))

Có lẽ đúng như bạn nói!Vì mình cũng đã ra hỏi lại nhân viên Ngân hàng ở đó!Và họ cũng trả lời giống bạn,hình như mai mới chuyển tới!Vì mình cứ nghĩ họ chuyển qua máy vi tính thì sẽ tới ngay nhưng ko phải.Nếu chuyển cùng ngân hàng thì ngay lập tức sẽ tới!Nhưng khác Ngân hàng thì đành ngồi chờ chứ biết làm sao???Đã thế lại mất thêm phí 11000 đ (bao gồm cả thuế VAT) nữa chứ!!!Thôi thôi đã mang tiếng ủng hộ thì mình chỉ hỏi để cho chắc ăn vậy chứ ko có gì đâu!Rất mong Adin sớm nhận dc và xác nhận dùm!!!:-??
Còn lúc nãy lên mạng mà ko thấy dấu đỏ xác nhận đã nhận tiền nên hoảng hồn vì thế nên viết sai tên đó,hii...:-?? thông cảm cho mình nha Adim!

XuanTruong

Super V.I.P
Có lẽ đúng như bạn nói!Vì mình cũng đã ra hỏi lại nhân viên Ngân hàng ở đó!Và họ cũng trả lời giống bạn,hình như mai mới chuyển tới!Vì mình cứ nghĩ họ chuyển qua máy vi tính thì sẽ tới ngay nhưng ko phải.Nếu chuyển cùng ngân hàng thì ngay lập tức sẽ tới!Nhưng khác Ngân hàng thì đành ngồi chờ chứ biết làm sao???Đã thế lại mất thêm phí 11000 đ (bao gồm cả thuế VAT) nữa chứ!!!Thôi thôi đã mang tiếng ủng hộ thì mình chỉ hỏi để cho chắc ăn vậy chứ ko có gì đâu!Rất mong Adin sớm nhận dc và xác nhận dùm!!!:-??
Còn lúc nãy lên mạng mà ko thấy dấu đỏ xác nhận đã nhận tiền nên hoảng hồn vì thế nên viết sai tên đó,hii...:-?? thông cảm cho mình nha Adim!

Đã nhận được tiền và Update danh sách ở đây rồi Bạn:D => http://pdaviet.net/showthread.php?t=69699

vuphong

Mình thấy nên tham khảo mẫu áo pull của một số diễn đàn khác , như diễn đàn HDvietnam họ chọn mẫu áo kiểu hơi body rất mạnh mẽ, logo đằng trước ngực nhỏ đơn giản , phia sau lưng có logoo to rất đẹp.màu áo thì theo mình nên chọn màu nào nổi hơn, màu trắng nhìn đơn điệu và rất dễ bẩn ( đổi màu ). đó chỉ là ý kiến chủ quan của mình.

Status
Không mở trả lời sau này.