• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỎI VÀ TRẢ LỜI CÁC THẮC MẮC VỀ VIỆC ĐĂNG KÝ MUA ÁO PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

Mình cũng mới tham gia diễn đàn này chưa đầy 1 năm (khoảng 7 tháng), quê mình xa cuối trời Tổ quốc, vì yêu thích diễn đàn mình đặt mua 2 áo cho riêng mình (để phòng khi lỡ bị dơ hoặc rách có áo mà thay...hì....hì...), ra Hà Nội là 1 khó khăn đối với mình nên chắc không bao giờ mặc đi offline sinh nhật PV được, mình cũng thấy thất vọng khi chỉ có 20 bạn đăng ký mua áo với số lượng áo chỉ có 35, có lẽ do thời gian ngắn nên 1 số anh em chưa kịp đặt mua. Mong đợt sau sẽ cao hơn đợt này!
Posted via Mobile Device

DreamLand

anh XuanTruong ơi, đợt sau kéo dài tí nha anh, em mới chuyển nhà , ba má thì chưa đăng ký số nhà, như vậy quả là thiệt thòi cho em ! :( đến bây giờ vẫn chưa có số, em phải làm sao ạ !:((

XuanTruong

Super V.I.P
anh XuanTruong ơi, đợt sau kéo dài tí nha anh, em mới chuyển nhà , ba má thì chưa đăng ký số nhà, như vậy quả là thiệt thòi cho em ! :( đến bây giờ vẫn chưa có số, em phải làm sao ạ !:((

Không sao! Có gì để đợt sau đi nhé!:D

Medkid

đăng kí thông qua batkid cho gọn :)

Medkid

em chưa hiểu lắm, anh vui lòng nói rõ cho em được không ạ, em ở Quận 12. Chắc anh BK cũng ở Tp HCM, nhưng em chưa hiểu đăng ký như thế nào, cảm ơn anh ạ!

ra cái chỗ này này http://mdphoneshop.net/ , nhờ batkid đăng kí hộ cho (tất nhiên money first) , 1 thời gian sau (khi nào có áo) thì ghé lại lấy .

Status
Không mở trả lời sau này.