• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Asphalt 7 HD v1.0.0 - GAME ĐUA XE NỔI TIẾNG ĐÃ CÓ MẶT (UP v1.0.4)

Status
Không mở trả lời sau này.

w2k

Mình cũng đang bị bay ra đây. Đang tìm cách khắc phục :(

Làm theo cách này xem :)

Nếu lần đầu không vào được game, các bạn đổi lại tên folder com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM (thêm chữ a ở cuối chẳng hạn). Bật GPRS lên, vào game để game check, sau đó sẽ xuất hiện lại folder com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM trong sdcard/Android/obb. Các bạn copy file main.100.com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM.obb ở folder data cũ vào folder data mới. Giờ thì chạy được game rồi đấy

venusian

Moderator
Làm theo cách này xem :)

Đổi rồi bạn ạ. Đổi cả bản Non -Root cũng không đc luôn =))

Bản cũ mình lại chơi đc không biết sao bản chính thức lại ko chơi đc :p

newdriver2007

Mình đang bận chưa có thời gian để đổi Rom khác test. Bạn thử đổi về cũ rôi tải data thông qua wifi nhé.
Mình chơi được rồi các bác ah ! Cài apk tiếp theo cop cái file backup vào rồi restore data mở game lên sẽ bị out , sau đó cop file trong mục data game down về vào là chiến thôi ! mọi người làm thử nhé mình dùng rom VnOneX và game bản Asphalt 7: Heat v1.0.0 [Google Play] nhé !

ohbilo

cái này nếu mình tải bằng wifi thì làm như bình thường k cần rắc rối vụ TB hả bác chủ???

lnvlslble

Sao e cài game vào nó lại nằm trong máy nhỉ.? ko nằm trong SD card.? E dùng App 2 SD Pro nhưng nó ko cho chuyển. Các bác cho e biết nguyên nhân và cách chuyển qua SD Card với. Thank ạ.

Jay_Chou

Active Member
Sao e cài game vào nó lại nằm trong máy nhỉ.? ko nằm trong SD card.? E dùng App 2 SD Pro nhưng nó ko cho chuyển. Các bác cho e biết nguyên nhân và cách chuyển qua SD Card với. Thank ạ.

máy bạn root chưa?

venusian

Moderator
Cập nhật Asphalt 7: Heat v1.0.1 [Google Play]

Link tải:

Chỉnh sửa cuối:

w2k

Cập nhật Asphalt 7: Heat v1.0.1 [Google Play]

Link tải:

bản mới này update gì vậy pác

venusian

Moderator
bản mới này update gì vậy pác

Changelog đây bạn:
  • Drift and jump with the 2013 Hyundai Veloster Turbo
  • Enjoy the performance of the 2013 Hyundai Genesis Coupe
  • Customize your controls in the options menu
  • General bug fixes and technical optimizations

thuypt

Phần dữ liệu game tải tất cả 5 phần đó về rùi giải nén ra ak hay là sao ?

Status
Không mở trả lời sau này.