• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! HOT! GAME MỚI Devil and Demon GIỐNG GAME DIABLO TRÊN PC

hoangp7

đã test game chơi cực ghiền hay nhất là lùa quái khi có các đốm lửa để sét thì lv lên vù vù.nhanh tay down về đi :D

Inuyasha1987

Chờ mãi bao lâu mà chả thấy bản tiếng anh, tiếng anh thì còn đọc đc chứ cái tiếng ... tây ban nha này ai đọc nổi cứ fải mò mệt quá =.='. Hay là chủ topic nhờ bên Việt hóa họ việt hóa hộ phần mềm này cho, bên S60v3 có hẳn 1 box các fần mềm việt hóa mà

ho4ng07

Chờ mãi bao lâu mà chả thấy bản tiếng anh, tiếng anh thì còn đọc đc chứ cái tiếng ... tây ban nha này ai đọc nổi cứ fải mò mệt quá =.='. Hay là chủ topic nhờ bên Việt hóa họ việt hóa hộ phần mềm này cho, bên S60v3 có hẳn 1 box các fần mềm việt hóa mà

mình sẽ up bản english cho các bạn ngay . các bạn chờ mình 1 tí;;)

ho4ng07

Đã có phiên bản english các bạn down về cài đè lên bản cũ và lưu giữ dữ liệu để chơi tiếp

weimin143

sao dwon về không thấy file cài vậy bạn ??? hướng dẫn cụ thể chút đi nhé thank nhiu

ho4ng07

sao dwon về không thấy file cài vậy bạn ??? hướng dẫn cụ thể chút đi nhé thank nhiu
Posted via Mobile Device
Bạn down về chép vô thẻ nhớ rồi rename bỏ đuôi 7z là caì bình thường . Chúc bạn vui vẻ

ho4ng07

có cần bun ra kg?rename bỏ đuôi cũng đâu tháy file cài đâu????

bạn down file đó của mình về , xong chép vào thẻ nhớ, chép xong vào thẻ nhớ đổi tên file bỏ đuôi 7z đi rồi cài thôi

weimin143

heheh đồng chí co trò bắn xe tăng kg?bên s60v3 nó có cũng la java,nhưng 5800 kg co bàn phím để đăng ký code,nên chơi được 5 vòng hehehe

ho4ng07

heheh đồng chí co trò bắn xe tăng kg?bên s60v3 nó có cũng la java,nhưng 5800 kg co bàn phím để đăng ký code,nên chơi được 5 vòng hehehe

sao bạn không dùng phần mềm hỗ trợ bàn phím ảo mà đăng ký game đó

ndktnokiaxp

cái này mình đã chơi qua trên 5300 rồi, hihi:) có mẹo để đánh lên lv nhanh và manh đó. Các bạn khi chơi hãy để ý, mấy cái màn nào mà có cái vòng tròn lữa, xuất hiện các quái vật ở đó, nó kêu mình đánh các vòng tròn lữa đó, các bạn khoan hãy đánh các vòng tròn lữa đó, cứ cho quái vật hiện ra rồi đánh chúng, khi nào điểm kinh nghiệm còn 1 hoặc 2 khi đánh thì các bạn hãy đi đánh các vòng tròn lữa. thế là lên LV ngon, nhưng nói trước, con boss cuối hơi khó nuốt đó nha, hihi. thank bạn rồi đó nha chủ top :):)