• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! HOT! GAME MỚI Devil and Demon GIỐNG GAME DIABLO TRÊN PC

ho4ng07

cái này mình đã chơi qua trên 5300 rồi, hihi:) có mẹo để đánh lên lv nhanh và manh đó. Các bạn khi chơi hãy để ý, mấy cái màn nào mà có cái vòng tròn lữa, xuất hiện các quái vật ở đó, nó kêu mình đánh các vòng tròn lữa đó, các bạn khoan hãy đánh các vòng tròn lữa đó, cứ cho quái vật hiện ra rồi đánh chúng, khi nào điểm kinh nghiệm còn 1 hoặc 2 khi đánh thì các bạn hãy đi đánh các vòng tròn lữa. thế là lên LV ngon, nhưng nói trước, con boss cuối hơi khó nuốt đó nha, hihi. thank bạn rồi đó nha chủ top :):)

mình cũn làm cách đó giống như bạn và up lv rất nhanh :D
còn con bos cuối mình kill tới 4 lần mới xong :(

ho4ng07

nhưng mà đâu co thấy phím số đâu?chỉ co thây phím chữ kg

hix ! bạn phải chọn chế độ bàn phím ở dòng đầu tiên ấy . có nhièu chế độ bàn phím cho bạn lựa chọn mà

weimin143

heheh cám ơn đồng chí nhiều, nhưng đồng chí cho xin 500 đ hình hướng dẫn được kg?

dat1206

sao rename lại xóa .7z đi cài nó tự nhiên vô googlemap vậy.ai bik chi giúp

ngoanrazor

Well-Known Member
lan sai ban uplen duoi .jar lun cho ze xai nha ban

Posted via Mobile Device
diễn đàn qui định đuôi 7z là dung lượg kao nhất nên để đuôi jar ko up đc đâu. Bn mún xoá đuôi thì folder option chỉnh lại cho nó hiện đuôi mà xoá.hoặc xoá ján tiếp wa winrar