• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT:Lockscreen với hình ảnh động BTDGroup(update 22/01)

HTC_VUTHANH

Moderator
HOT:Lockscreen với hình ảnh động BTDGroup(update 20/2)

Mình tạo topic mới này đẻ mọi người dzễ thấy nha.đây là một số theme động zất đẹp:)):D

Đây là theme của 2 thành viên người Việt là Hanamibuu & Pious
Sau đây là 1 trong những sản phẩm đầu tiên.
Lockscreen với hình ảnh động và chạy êm trên 2G, 3G, 3Gs (tested).

5

BTD Beach Lockscreen-Animated
6

BTD Love Lockscreen - Animated
7 theme tết

BTD LunarNewYear Theme
8

BTD Bokeh Lockscreen

9

BTD Fireworks Lockscreen by ~BTDGroup

BTD Bclock LS - Animated

BTD Firefly LS - Animated

cái nỳ cho ip4,3,2(update ngày 27/3)

BTD iWood Themes - HD + SD

http://btdgroup.deviantart.com/art/BTD-iWood-Themes-HD-198524015

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

Themes này đẹp nhưng chắc tốn pin lắm nhỉ :d
Bạn có themes nào đơn giản hơn chút nhưng chỉ Cần có thêm hiệu ứng sao bay lấp lánh trong menu giống hiệu ứng mấy themes Tết của bạn,nhưng không phải Hoa mai rơi hay Tuyết rơi
Mà là SAO BAY lấp lánh (như hiệu ứng n97 í)

hanamibuu

Themes này đẹp nhưng chắc tốn pin lắm nhỉ :d
Bạn có themes nào đơn giản hơn chút nhưng chỉ Cần có thêm hiệu ứng sao bay lấp lánh trong menu giống hiệu ứng mấy themes Tết của bạn,nhưng không phải Hoa mai rơi hay Tuyết rơi
Mà là SAO BAY lấp lánh (như hiệu ứng n97 í)

MÌnh xài bình thường bân ơi, đừng bận tâm chuyện pin. Test thoải mái :D .

huynhba

maý bạn phải JB + cài winterboard(or pandahome)thì mới set theme đc;;)

bạn ơi,IP đã JB rồi.mình cydia của PV, cài winterboard thì máy cứ ở chế độ safe mode,rồi bắt restart hoài.thế là xóa đi,cài Pandahome.rồi mình copy vào đường dẫn /var/mobile/Media/PandaHome/theme
Nhưng khi select theme,mà nó ko hiện.vậy làm sao hả bạn?
chỉ mình cách dùng PandaHome nhé! thank

dracula_666

làm sao để bỏ cái đồng hồ với cái trượt mở máy mặc định của máy hả các bác?

kien5788

Cho mình hỏi là sau khi mình cài theme rùi nhưng ngoài ko hiện lock background của theme! Mà nó lại hiện cái hình trong wallpaper mà mình set! Giờ phải làm sao để nó hiện hình ảnh lock background của theme vậy???

HTC_VUTHANH

Moderator
Cho mình hỏi là sau khi mình cài theme rùi nhưng ngoài ko hiện lock background của theme! Mà nó lại hiện cái hình trong wallpaper mà mình set! Giờ phải làm sao để nó hiện hình ảnh lock background của theme vậy???
cái theme bạn chọn có thể nó ko có hiện wallpaper lock background khi set theme đó mà wallpaper lock background của theme đó bạn phải set = tay.bạn có thể post cái theme đó lên đây để mình xem có mod lại để set đc cả wallpaper lock background đc ko;;)