• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT:Lockscreen với hình ảnh động BTDGroup(update 22/01)

kien5788

cái theme bạn chọn có thể nó ko có hiện wallpaper lock background khi set theme đó mà wallpaper lock background của theme đó bạn phải set = tay.bạn có thể post cái theme đó lên đây để mình xem có mod lại để set đc cả wallpaper lock background đc ko;;)
Mình ko đọc kỹ nên mới ko làm được bạn à! :D Bây giờ thì ok rùi! Nhưng muốn bạn chỉ giáo là cái lockscreen LOVE đó, mình muốn thay ảnh của mình và bạn gái mình vào đó có được ko vậy? :-?? Nhờ bạn chỉ giúp? Hoặc có thể bạn làm giúp mình luôn cũng được! ;;)

Mà thêm nữa là sau khi mình cái cái theme LoveLockscreen của bạn vào, chạy ảnh động ok, nhưng mà cái KHUNG CỦA SLIDE TO UNLOCK + KHUNG HIỆN NGÀY THÁNG NĂM Ở TRÊN VẪN CÒN ( Ngày tháng năm vẫn hiện như cũ nhé, còn chữ "slide to unlock" thì mất rùi) :(
Mình đã test hết mấy cái lockscreen của bạn nhưng vẫn bị lỗi như trên :(

Mà cái theme iWood đó của bạn hình như ko có wallpaper thì phải? Có thể cho mình xin cái wallpaper giống như hình trên luôn ko ? ;;)

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

cái nỳ cho ip4,3,2(update ngày 27/3)

BTD iWood Themes - HD + SD
Cái này có cài cho iPhone 3Gs được không mọi người ơi:-?

Mình mới dùng iP 3Gs nên chẳng biết gì + đọc nhiều mà chưa có kinh nghiệm thực hành nhiều nên còn rối quá.
Nếu được thì các bạn hướng dẫn mình cụ thể cách cài với nhé (cần copy những thành phần gì trong folder iWood, copy vào đâu, cần những apps gì để chạy được,những gì cần thiết cho nó nữ mà mình không biết..v.v...)
Mình cảm ơn!:)

HTC_VUTHANH

Moderator
Cái này có cài cho iPhone 3Gs được không mọi người ơi:-?

Mình mới dùng iP 3Gs nên chẳng biết gì + đọc nhiều mà chưa có kinh nghiệm thực hành nhiều nên còn rối quá.
Nếu được thì các bạn hướng dẫn mình cụ thể cách cài với nhé (cần copy những thành phần gì trong folder iWood, copy vào đâu, cần những apps gì để chạy được,những gì cần thiết cho nó nữ mà mình không biết..v.v...)
Mình cảm ơn!:)
táng đc trên 3GS nha;;)